బీజేపీలో చేరేందుకు తొందరపడని కోమటిరెడ్డి !

తెలంగాణ కాంగ్రెస్ పార్టీ ఎంపీ కోమటిరెడ్డి వెంకట్ రెడ్డి వెంటనే భారతీయ జనతా పార్టీలో చేరేందుకు తొందరపడటం లేదు. పార్టీని అంచనా వేసి నిర్ణయం తీసుకోవడంలో తన సమయాన్ని వెచ్చించాలనుకుంటున్నాడు.బీజేపీలో చేరతారనే ఊహాగానాల నేపథ్యంలో కోమటిరెడ్డి శుక్రవారం న్యూఢిల్లీలోని పార్లమెంట్‌లోని ఆయన ఛాంబర్‌లో ప్రధాని మోదీని కలిశారు. అయితే 20 నిమిషాల పాటు జరిగిన ఈ భేటీ నుంచి బయటకు వచ్చిన తర్వాత తాను ప్రధానితో ఎలాంటి రాజకీయాల గురించి చర్చించలేదని చెప్పారు. తన నియోజకవర్గం, నల్గొండ జిల్లాకు సంబంధించిన కొన్ని అంశాలపై మాత్రమే తాను చర్చించానని చెప్పారు.
ప్రమాదాల నివారణకు హైదరాబాద్‌ , విజయవాడ జాతీయ రహదారి విస్తరణతో పాటు ప్రపంచంలోనే అత్యంత కలుషిత నదుల్లో ఒకటైన మూసీ నది ప్రక్షాళనకు నిధులు విడుదల చేయాలని కోరినట్లు తెలిపారు.ఈ సమావేశం చాలా స్నేహపూర్వకంగా జరిగిందని, తన ప్రాతినిధ్యంపై మోడీ నుంచి సానుకూల స్పందన వచ్చిందని కోమటిరెడ్డి చెప్పారు. భువనగిరి ఎంపీ కొంత కాలంగా కాంగ్రెస్ పార్టీ కార్యకలాపాలకు దూరంగా ఉంటున్నారని పేర్కొనవచ్చు.
అక్టోబరు, నవంబర్‌లో తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీ చేపట్టిన భారత్ జోడో యాత్రలో కూడా ఆయన పాల్గొనలేదు.తెలంగాణ పిసిసి స్టార్ క్యాంపెయినర్‌గా ఉన్నప్పటికీ, గత నెలలో మునుగోడు అసెంబ్లీ స్థానానికి జరిగిన ఉపఎన్నికల్లో ఆయన పార్టీ తరపున ప్రచారం చేయలేదు, దీని కోసం ఆయన తమ్ముడు కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి కాంగ్రెస్‌ను వీడి బిజెపి టిక్కెట్‌పై పోటీ చేశారు.గత శనివారం హైకమాండ్ పునర్నిర్మించిన పార్టీ కమిటీలలో దేనిలోనూ కాంగ్రెస్ ఎంపీ పేరు లేదు.
అక్టోబరులో, మునుగోడు ఉప ఎన్నికలో కాంగ్రెస్ పార్టీకి వ్యతిరేకంగా వ్యాఖ్యలు చేయడంతో పాటు తన సోదరుడికి మద్దతు ఇచ్చిన నాయకుడికి కాంగ్రెస్ హైకమాండ్ షోకాజ్ నోటీసు జారీ చేసింది.
ఆగస్టులో కోమటిరెడ్డి ఢిల్లీలో బీజేపీ అగ్రనేత,కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్‌షాను కలిశారు,దీంతో ఆయన కూడా బీజేపీలో చేరే అవకాశం ఉందని ఊహాగానాలు వచ్చాయి. ఆసక్తికరంగా, గురువారం, భువనగిరి ఎంపీ ఢిల్లీలో కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు మల్లికార్జున్ ఖర్గేతో సమావేశమయ్యారు. తెలంగాణలోని రాజకీయ పరిస్థితుల గురించి, ముఖ్యంగా, మర్రి శశిధర్ రెడ్డితో సహా సీనియర్ నాయకులు బిజెపిలోకి మూకుమ్మడిగా ఫిరాయించడం గురించి వివరించారు. తన భవిష్యత్తు ప్రణాళికల గురించి వెంటనే మాట్లాడబోనని చెప్పారు. కాంగ్రెస్‌పై నేను ఎలాంటి వ్యాఖ్యలు చేయను. సార్వత్రిక ఎన్నికలకు కొన్ని రోజుల ముందు నేను నా ప్రణాళికలను వెల్లడిస్తాను,అన్నారాయన.

Previous articleవైఎస్సార్సీపీలో అంతర్గత పోరు, మంత్రి వాహనం వైపు చెప్పులుచూపించిన అసమ్మతివాదులు !
Next articleమూడు రాజధానులకు మూడు సంవత్సరాలు.. ఏమి సాధించారు?