వైఎస్సార్సీపీలో అంతర్గత పోరు, మంత్రి వాహనం వైపు చెప్పులుచూపించిన అసమ్మతివాదులు !

శ్రీ సత్యసాయి జిల్లాలో ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని అధికార వైఎస్‌ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ (వైఎస్‌ఆర్‌సిపి)లో అంతర్గత పోరు శనివారం నాడు మంత్రి కాన్వాయ్‌ను ఆపి, చెప్పులు చూపించడంతో పార్టీ సభ్యులు తెరపైకి వచ్చారు. ఇంధన, అటవీ, పర్యావరణ శాఖ మంత్రి పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి జిల్లా పర్యటనకు వచ్చిన సందర్భంగా పెనుకొండలో ఈ ఘటన చోటుచేసుకుంది.
వై.ఎస్.ఆర్.సి.పి అసమ్మతి నాయకులు, కార్యకర్తల బృందం 44వ జాతీయ రహదారిపై శ్రీకృష్ణ దేవరాయ కూడలి సమీపంలో మంత్రిని కలవడానికి,”ప్రత్యర్థి” వర్గానికి వ్యతిరేకంగా మెమోరాండం సమర్పించడానికి గుమిగూడింది.విషయం తెలుసుకున్న స్థానిక ఎమ్మెల్యే మద్దతుదారులు అక్కడికి చేరుకున్నారు.దీంతో ఆ ప్రాంతంలో ఉద్రిక్తత నెలకొంది.
పోలీసులు అక్కడికి చేరుకుని ఇరువర్గాలను చెదరగొట్టే ప్రయత్నం చేశారు. మంత్రి కాన్వాయ్ అక్కడికి చేరుకోగానే అసమ్మతి వర్గం నినాదాలు చేసి అడ్డుకునే ప్రయత్నం చేసింది. తొక్కిసలాట లాంటి పరిస్థితి నెలకొంది. కొట్లాటలో కొందరు ఆందోళనకారులు మంత్రి వాహనం వైపు చెప్పులు చూపించారు.ఆందోళనకారులను తొలగించి మంత్రి కాన్వాయ్‌కు పోలీసులు మార్గం సుగమం చేశారు.

Previous articleసొంత పార్టీ నెతలే రేవంత్ రెడ్డి పైనే వ్యతిరేక ప్రచారం !
Next articleబీజేపీలో చేరేందుకు తొందరపడని కోమటిరెడ్డి !