ఏపీ ప్రభుత్వ పథకాలపై వైఎస్ షర్మిల భర్త వ్యాఖ్యలు!

ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డికి, ఆయన సోదరి కుటుంబానికి మధ్య చిచ్చు రేపుతుందా? దీనిపై ఆలస్యంగా వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. పరిణామాలు కూడా క్రమం తప్పకుండా చర్చకు ఆజ్యం పోస్తున్నాయి. తెలంగాణలో పార్టీ పెట్టిన వైఎస్ షర్మిల తర్వాత వైఎస్ జగన్ ఆమెకు దూరం కావడం చర్చనీయాంశమైంది. కష్టకాలంలో షర్మిల తన సోదరుడు జగన్‌కు మద్దతుగా నిలిచారనేది ఇక్కడ చెప్పుకోవాలి. అక్రమాస్తుల కేసులో జైలులో ఉన్నప్పుడు షర్మిల ఓదార్పు యాత్రను కొనసాగించి రాష్ట్రవ్యాప్తంగా విస్తృతంగా పర్యటించారు. ఆమె ప్రజలతో కనెక్ట్ అయ్యేలా చేసింది.
అది పాత ఎపిసోడ్. వైఎస్ షర్మిల తెలంగాణపై దృష్టి సారించి కొత్త పార్టీని ప్రారంభించారు. రాజన్న రాజ్యం తెస్తామన్న హామీతో తెలంగాణలో అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకుంటున్నారు. ప్రగతి భవన్‌కు వెళ్లేందుకు ప్రయత్నించిన షర్మిల తన వాహనంతో పాటు ఈడ్చుకెళ్లి పాదయాత్ర చేయడం పెద్ద చర్చనీయాంశంగా మారింది.
రాష్ట్రంలో అధికారంలోకి రావాలని షర్మిల అధికార పార్టీ టీఆర్‌ఎస్‌పై దూకుడు పెంచుతున్నారు.షర్మిల అరెస్ట్ అయినప్పటికీ వైసీపీ నేరుగా దీనిపై స్పందించలేదు. ఏపీ ప్రభుత్వ సలహాదారు సజ్జల రామకృష్ణా రెడ్డి మాట్లాడుతూ ఆమె అరెస్టు తనను వ్యక్తిగతంగా బాధ కలిగించిందని అన్నారు.
బ్రదర్ అనిల్ వైజాగ్‌లో క్రిస్మస్ సందర్భంగా నిర్వహించిన క్రైస్ట్ కేర్ అండ్ క్యూర్ మినిస్ట్రీస్ ఈవెంట్‌లో పాల్గొని ప్రసంగిస్తూ రాజకీయాలు మాట్లాడారు. ప్రభుత్వం తన స్వార్థ ప్రయోజనాల కోసం తీసుకొచ్చే పథకాలను ప్రజలు గుడ్డిగా విశ్వసించకూడదు. ప్రభుత్వం సొంతంగా పథకాలు అమలు చేస్తే దేవుడు తన పథకాలకు సిద్ధంగా ఉంటాడు అని బ్రదర్ అనిల్ అన్నారు. కానీ పక్క రాష్ట్రాలను చూసి ఏపీ ప్రజలు ఇక్కడ పుట్టడం దురదృష్టకరమని పశ్చాత్తాప పడుతున్నారు అని అనిల్ అన్నారు.
అయితే, అనిల్ తన వ్యాఖ్యలలో ఎక్కడా ఏపీ సీఎం జగన్ లేదా వైసీపీ ప్రభుత్వాన్ని ప్రస్తావించలేదు, అయితే ఈ వ్యాఖ్యలు పరోక్షంగా ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని అధికార పార్టీని ఉద్దేశించి చేసినవేనని విశ్లేషకులు భావిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం అనిల్ వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారాయి. ఇదిలా ఉంటే టీఆర్ఎస్ మద్దతుదారులు అనిల్ వ్యాఖ్యలను విస్తృతంగా షేర్ చేస్తూ షర్మిలను టార్గెట్ చేస్తున్నారు. సరే అనిల్ జాగ్రత్తగా ఉండాలి ఎందుకంటే కర్మ చివరికి ఎలా ఉన్నా తిరిగి వస్తుంది!
ఇంత జరుగుతున్నా ఆయన నుంచి ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు రావడం అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తోంది.అనిల్ దిగ్భ్రాంతికరమైన వ్యాఖ్యలతో కుటుంబంలో ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలపై చర్చ ఊపందుకుంది.

Previous articleస్వాతంత్ర్య శతాబ్ది ఉత్సవాల నాటికి బలమైన శక్తిగా భారత్ ఎదుగుతుంది: టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు
Next articleఆప్ పోటి చేయకపోతే గుజరాత్‌ లో కాంగ్రెస్ బిజెపిని ఓడించి ఉండేదా?