మూడో వంతు ఎమ్మెల్యేలపై జగన్ అసంతృప్తి?

వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ అధ్యక్షుడు,ఆంధ్రప్రదేశ్‌ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌ మోహన్‌ రెడ్డికి వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పార్టీ టిక్కెట్ల పంపిణీ సమయంలో కొందరు మంత్రులతో సహా ఆయన పార్టీ ఎమ్మెల్యేల్లో మూడింట ఒక వంతు మంది పనితీరు మరీ దారుణంగా ఉందని, శుక్రవారం తాడేపల్లిలో జరిగిన గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం వర్క్‌షాప్‌లో పార్టీ స్థితిగతులపై సమీక్షా సమావేశం నిర్వహించిన జగన్, ఇండియన్ పొలిటికల్ యాక్షన్ కమిటీ (ఐ-ప్యాక్) బృందం పనితీరుపై నిర్వహించిన సర్వే వివరాలను వెల్లడించారు.
ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రులతో సహా కనీసం 32 మంది ఎమ్మెల్యేలు పేలవమైన పనితీరు కనబరుస్తున్నారని, వచ్చే ఏడాది కాలంలో తమ పనితీరును మెరుగుపరుచుకోకుంటే మళ్లీ తమ స్థానాలను గెలుచుకునే అవకాశాలు తక్కువగా ఉన్నాయని సర్వే సూచించినట్లు తెలిసింది.పేలవమైన వారి జాబితాలో మంత్రులు గుమ్మనూరు జయరాం, విడదల రజిని, జోగి రమేష్, సీదిరి అప్పల రాజు, గుడివాడ అమర్‌నాథ్‌లు ఉన్నారు. ఈ 32 మంది ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రుల తీరు మార్చుకోవాలని జగన్ వార్నింగ్ ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. మార్చిలో మరో వర్క్‌షాప్‌ నిర్వహిస్తామని, పనితీరు మెరుగుపరచుకోకుంటే మళ్లీ పార్టీ టిక్కెట్లు ఇవ్వబోమని చెప్పారు.
తదుపరి వర్క్‌షాప్‌లో వైఎస్సార్‌సీ అభ్యర్థుల జాబితాను రూపొందిస్తానని కూడా ఆయన ప్రకటించారు.కాబట్టి, రాబోయే 100 రోజులు పార్టీకి కీలకమని, వారి పనితీరుపై వారి భవిష్యత్తు ఆధారపడి ఉంటుందని ఆయన అన్నారు.పార్టీ నుండి అధికారిక నోట్, అయితే, చాలా కష్టపడి, ఇచ్చిన లక్ష్యాలను అధిగమించినందుకు చాలా మంది ఎమ్మెల్యేలను జగన్ అభినందించారు.ప్రతి ఎమ్మెల్యే చేస్తున్న కృషిని ముఖ్యమంత్రి అభినందిస్తూ, ప్రతి ఇంట్లోని ప్రతి వ్యక్తిని స్పృశించి, సత్వర సమస్యల పరిష్కారం జరిగేలా చూడాలని కోరారు.
అయితే ఆ 32 మంది ఎమ్మెల్యేల పేర్లను మీడియాకు వెల్లడించలేదు కానీ అందులో కొందరు పెద్ద పేర్లు ఉన్నట్లు వినికిడి. వ‌చ్చే ఎన్నిక‌ల్లో క్లీన్ స్వీప్ చేయాల‌నే టార్గెట్‌తో జ‌గ‌న్ త‌న ఎమ్మెల్యేల‌ను త‌మ వైపు తిప్పుకోవాల‌ని అనుకుంటున్నారు.మొన్న జగన్ తన మంత్రులకు కూడా ఉపన్యాసాలు ఇస్తూ వివాదాలకు, అవినీతికి దూరంగా ఉండాలని ఆదేశించారు. మొత్తం 175 అసెంబ్లీ సీట్లు గెలవాలన్న పట్టుదలతో జగన్ ఉన్నారని, ఎక్కడా ఆయన పార్టీ నేతలు పెద్దగా పట్టించుకోవడం లేదని ఇది సూచిస్తోంది.

Previous articleఆప్ పోటి చేయకపోతే గుజరాత్‌ లో కాంగ్రెస్ బిజెపిని ఓడించి ఉండేదా?
Next articleపాలేరు నుంచి షర్మిల అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోనున్నషర్మిల !