వైసీపీ నేతలు పవన్ పేరు ఎందుకు జపిస్తారు?

శత్రువులు తమ స్నేహితుల గురించి ఎక్కువగా ఆలోచిస్తారని సామెత. వైసీపీ నేతలు కూడా అదే ప్రదర్శిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది.గత వారం రోజులుగా వైసీపీ నేతల వల్లనే పవన్ కళ్యాణ్ కి భారీ మైలేజ్ వచ్చింది. పవన్ ఎన్నికల ప్రచార వాహనం గురించి మాట్లాడుకోవడంలో అందరూ తమ వంతు పాత్ర పోషించారు. ఆంధ్రాలో టీ టైమ్ పేరుతో టీ షాపుల గొలుసును కలిగి ఉన్న మిస్టర్ ఉదయ్ ఈ వాహనాన్ని స్పాన్సర్ చేశారు.
ఇతను తూర్పు గోదావరికి చెందినవాడు. ఈ వాహనాన్ని తయారు చేసేందుకు దాదాపు రూ.1 కోట్లను వెచ్చించాడు. ఆయన రాజమండ్రి లేదా మరేదైనా ప్రాంతం నుంచి జనసేన టిక్కెట్ ఆశిస్తున్నారు. ఈ విధంగా తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకుంటున్నాడు.వాహనం డిజైన్, రంగును పవన్ కళ్యాణ్ సూచించాడు. దీనిని హైదరాబాద్‌లోతయారు చేశారు. బాడీ బిల్డింగ్ కంపెనీకి నియమాలు, నిబంధనలు తెలిసినప్పటికీ, ఉద్దేశపూర్వకంగా పవన్ కళ్యాణ్ సైనిక వాహనం యొక్క నమూనాలో ఉం ది. వాహనం పక్కన తన అంగరక్షకులుగా సిక్కులను కూడా నియమించుకున్నారు దీనికి సంబంధించి ఓ వీడియోను విడుదల చేశారు.
వీడియో విడుదలైన వెంటనే వైఎస్సార్‌సీపీ నేతల సందడి మొదలైంది. తెలంగాణ రాష్ట్రంలోనే వాహనం సులభంగా రిజిస్ట్రేషన్‌ను ఐయనదని వారు మర్చిపోయారు.
వాహనానికి సంబంధించిన అనుమతులు, రిజిస్ట్రేషన్‌లు ఏపీ ఆర్టీఏ చేతిలో ఉన్నాయని భావించి ఓవరాక్షన్‌ చేశారు. వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ నేతలు ఈ విషయాన్ని పట్టించుకోకుంటే వాహన ఆవిష్కరణ పెద్ద ఫ్లాప్‌ షోగా మారి ఉండేది.
కానీ వాళ్లు రియాక్ట్ అవ్వడంతో జనసేన అంటే ఆ పార్టీ భయపడుతోందన్న తప్పుడు సంకేతాలు ప్రజల్లోకి వెళ్లాయి.175 నియోజకవర్గాల నుంచి పోటీ చేసేంత దమ్ము లేని పార్టీ జనసేన అని వైఎస్సార్‌సీపీ నేతలు చెబుతూనే ఉన్నారు. అలాంట‌ప్పుడు దాదాపు వారం రోజుల పాటు పార్టీకి, పవన్‌ కల్యాణ్‌కు అంత ప్రాధాన్యం ఎందుకు ఇవ్వాలి? వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ నేతలు పవన్‌ కల్యాణ్‌కు, ఆయన వాహనానికి ఉచిత ప్రచారం కల్పించడం తప్ప సాధించిందేమీ లేదు.

Previous articleహీరో నాగార్జున కూడా రైతు బంధు ప్రయోజనం?
Next articleకేసీఆర్ కు సడెన్ షాక్ ఇచ్చిన జగన్ ప్రభుత్వం !