నారా లోకేష్ పాన్-ఇండియా స్టార్ భేటీ ?

రెండు రంగాలకు చెందిన వ్యక్తులు ఎప్పుడు కలుసుకున్నా, ఆ సమావేశం వెనుక అనేక చర్చలతో అందరి దృష్టిని ఆకర్షిస్తుంది. హైదరాబాద్‌లో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్‌ను కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షా కలిశారనే వార్తలకు మీడియా ప్రత్యేక కవరేజీని అందించిన విషయం ఇక్కడ ప్రస్తావించాలి. అలాంటి సమావేశం ఈరోజు జరిగింది.మాజీ మంత్రి నారా లోకేష్ ఈరోజు పాన్ ఇండియా స్టార్ యశ్‌ను కలిశారు.ఆసక్తికరంగా,ఇద్దరూ వేర్వేరు ప్రపంచాలకు చెందినవారు. వారి సమావేశం సాధారణంగా అందరి దృష్టిని ఆకర్షించింది.
ఈ భేటీకి గల కారణాలపై ఎలాంటి సమాచారం లేకున్నా దాదాపు అరగంట పాటు సమావేశం జరిగినట్లు సమాచారం. దీని వెనుక ఉన్న కారణాన్ని అందరూ తెలుసుకోవాలన్నారు.
నారా లోకేష్‌కు సినిమాలంటే ఇష్టం కాబట్టి యష్‌ని మామూలుగా కలిశాడనీ, కన్నడ పరిశ్రమకు గేమ్ ఛేంజర్‌గా మారినందున, K.G.F భారీ విజయంతో ఇప్పుడు అభినందనలు తెలిపేందుకు ఆయనను కలిశాడని కొందరు అంటున్నారు. మరోవైపు, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో రాష్ట్రవ్యాప్త యాత్రను ప్రారంభించేందుకు సిద్ధంగా ఉన్న నారా లోకేష్ ఒక సినిమా స్టార్‌ని క్యాజువల్‌గా కలవలేధని, దీని వెనుక పెద్ద కారణం ఉండొచ్చనే అభిప్రాయం కూడా ఉంది. దీనిపై ఇంకా క్లారిటీ రాలేదు.

Previous articleటీ-కాంగ్రెస్ ఎంపీకి మోదీ అపాయింట్‌మెంట్.. ఏమిటి సంగతి!
Next articleటీ-కాంగ్రెస్ ఎంపీకి మోదీ అపాయింట్‌మెంట్.. ఏమిటి సంగతి!