పెందుర్తి వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అదీప్రాజ్ పై ఆగ్రహించిన స్థానికులు !

వచ్చే ఎన్నికల్లోనూ అఖండ విజయాన్ని పునరావృతం చేయాలని అధికార వైఎస్సార్‌సీపీ పట్టుదలతో ఉంది. రాష్ట్రంలోని అన్ని స్థానాల్లో పార్టీ విజయం సాధించాలన్నారు. ఇందుకోసం నాయకత్వం గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమాన్ని తీసుకొచ్చింది. ఇంటింటికీ కార్యక్రమం కింద శాసనసభ్యులు తమ నియోజకవర్గంలోని ప్రజలను కలవాలి.
ప్రభుత్వం అమలు చేస్తున్న సంక్షేమ పథకాలపై ప్రజలకు అవగాహన కల్పించడంతో పాటు వారు ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలపై కూడా శాసనసభ్యులు అవగాహన కల్పిస్తున్నారు. వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ శాసనసభ్యులు ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొనేలా చూస్తోంది. అయితే, ప్రజలు ఎదుర్కొంటున్న సమస్యలపై రకరకాల ప్రశ్నలు వేస్తున్నందున ఈ కార్యక్రమం శాసనసభ్యులందరికీ ఒకేలా ఉండదు. పన్నుల నుండి పెరుగుతున్న వస్తువుల ధరలు, ఇతర ప్రజలు ఈ ఇబ్బందులను ఎందుకు ఎదుర్కొంటున్నారని అడుగుతున్నారు. సంక్షేమ పథకాలు అందుతున్నాయని అంగీకరిస్తున్నప్పటికీ పలు అంశాలపై పలు ప్రశ్నలు సంధిస్తున్నారు. చాలా మంది శాసనసభ్యులు కఠినమైన సమయాన్ని ఎదుర్కొన్నారు, ప్రజలను ఎదుర్కోవడం అంత సులభం కాదని అర్థం చేసుకున్నారు.ఇప్పుడు మరో ఎమ్మెల్యేకు ఆ విషయం అర్థమైంది.
ఇటీవల గడప గడపకూ మన ప్రభుత్వం కార్యక్రమంలో పెందుర్తి వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అదీప్ పాల్గొన్నారు. ఆర్‌ఆర్‌ వెంకటాపురం ప్రాంతంలో ఎమ్మెల్యే పర్యటించిన అనంతరం స్థానికులు తమ సమస్యలను ఏకరువు పెట్టారు. కరెంట్‌ తీగలతో ఇబ్బందులు పడుతున్నామని స్థానికులు చెప్పడంతో వాటిని తొలగించాలని ఎమ్మెల్యేను కోరగా, వైర్లు కాకుండా ఇళ్లను తొలగిస్తే సమస్య పరిష్కారమవుతుందని సంబంధిత వార్డు అధ్యక్షుడు నివేదించినట్లు సమాచారం. దీంతో ఆగ్రహించిన స్థానికులు ఎమ్మెల్యేపై తిరుగుబాటు చేశారు. అయినా వారిని శాంతింపజేయకుండా శాసనసభ్యుడు అక్కడి నుంచి వెళ్లిపోయారు.

Previous articleభరత్‌కి రాజమండ్రి సిటీ ఎమ్మెల్యే టిక్కెట్టు?
Next articleవైసీపీ ఎమ్మెల్యేకు షాకింగ్ రిప్లై ఇచ్చిన డ్వాక్రా మహిళ!