కన్నాను ఆకర్షిస్తున్న జనసేన!

బీజేపీ నేత కన్నా లక్ష్మీనారాయణ జనసేన వైపు చూస్తున్నారా? ప్రస్తుత రాజకీయ పరిణామాలు అలానే సూచిస్తున్నాయి. అంతకుముందు రోజు, జనసేన రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ చైర్మన్ నాదెళ్ల మనోహర్ గుంటూరులోని కన్నా లక్ష్మీనారాయణ నివాసంలో మర్యాదపూర్వకంగా కలుసుకున్నారు. ఇది పెద్ద రాజకీయ ఎపిసోడ్‌గా మారింది.
ఏపీ బీజేపీ చీఫ్ సోము వీర్రాజుతో కన్నా లక్ష్మీ నారాయణకు సత్సంబంధాలు లేవని, చాలా రోజులుగా ఒకరినొకరు దూరం చేసుకుంటున్నారని తెలుస్తోంది. అలాగే బిజెపి, జనసేన మధ్య పొత్తును ఎపి బిజెపి చీఫ్ ధృవీకరించినప్పటికీ సోము, జనసేన మధ్య సమీకరణాలు బాగా కనిపించడం లేదు. ఈ అనిశ్చితి మధ్య కన్నా నాదెళ్ల మనోహర్‌తో భేటీ కావడం రాజకీయంగా సంచలనం సృష్టించింది.
ఆసక్తికరంగా, జనసేన అధికారిక సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్ నాదెళ్ల కన్నాను కలిసిన చిత్రాలను పంచుకుంది, కానీ సమావేశ వివరాలను వెల్లడించలేదు.ఈ సమావేశంలో కచ్చితంగా రాజకీయాల గురించి మాట్లాడారని మీడియా కథనాలు సూచిస్తున్నాయి కానీ నాదెళ్ల కన్నాను జనసేనలోకి ఆహ్వానించారా అనేది ఖచ్చితంగా తెలియలేదు.
ఏపీ బీజేపీ నాయకత్వంపై కన్నా అసంతృప్తిగా ఉన్నారని,విభేదాలను పరిష్కరించేందుకు ప్రయత్నించినా ఫలించలేదని ఉన్నతస్థాయి వర్గాలు చెబుతున్నాయి. అయితే నిప్పు లేకుండా పొగ రాదు కాబట్టి మనకు స్పష్టత వచ్చే వరకు మరికొన్ని వివరాల కోసం వేచి ఉండాలి.

Previous articleకేసీఆర్ కు సడెన్ షాక్ ఇచ్చిన జగన్ ప్రభుత్వం !
Next articleఆర్‌బీఐ హెచ్చరికలను పట్టించుకోని బ్యాంకులు! జగన్ బ్యాంకుల నుంచి 2300 కోట్లు!