వైసీపీ ఎమ్మెల్యేకు షాకింగ్ రిప్లై ఇచ్చిన డ్వాక్రా మహిళ!

రాజకీయ పార్టీలు గత ప్రభుత్వం తప్పులు చేసిందని ఆరోపించడం, తమను తాము పేదల పక్షపాతిగా చిత్రించుకోవడం సర్వసాధారణం. పార్టీలు కూడా మునుపటి కంటే మెరుగ్గా ఉన్నాయని నిరూపించడంలో ఎప్పుడూ విఫలం కావు. కేంద్ర పార్టీల నుంచి రాష్ట్ర పార్టీల వరకు ఇదే విధానాన్ని అనుసరిస్తున్నాయి. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో మనం ఎక్కువగా వినవచ్చు. వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ, టీడీపీల మధ్య రాజకీయ శత్రుత్వం ఏంటంటే,సంక్షేమ పథకాల అమలులో తామే అత్యుత్తమమని నిరూపించుకునేందుకు అధికార పార్టీ ఎప్పుడూ ప్రయత్నిస్తోంది. ప్రజా తీర్పును ఉదాహరణగా చూపుతూ టీడీపీ పట్ల ప్రజలు సంతోషంగా లేరని ఆ పార్టీ చెబుతోంది.
ముఖ్యమంత్రి నుంచి ఎమ్మెల్యే వరకు ప్రతి శాసనసభ్యులు ఇదే చెబుతున్నారు. అయితే, తెలుగుదేశం పార్టీ పేదల కోసం ఏమి చేసిందో తెలిసిన వ్యక్తులు కౌంటర్ రిప్లై ఇవ్వడంతో కొన్నిసార్లు ఇది ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. ఒక ఎమ్మెల్యే అదే ఎదుర్కొని మొహం చాటేశాడు. ఒక సమావేశంలో, అవంతి శ్రీనివాస్‌కు గత ప్రభుత్వం సున్నా వడ్డీ రుణాన్ని క్లియర్ చేసిందని ఒక మహిళ చెప్పడంతో షాకింగ్ అనుభవం ఎదురైంది. చంద్రబాబు నాయుడు గతంలో ప్రకటించిన విధంగా సున్నా వడ్డీ రుణమాఫీ చేశారా అని ఓ మహిళను ప్రశ్నించారు.
అతని ఆశ్చర్యానికి, ఆ మహిళ అవును అని ప్రభుత్వం సందేహాన్ని నివృత్తి చేసింది. టీడీపీ ప్రభుత్వం ఆ పని చేయలేదన్నారు. ఆమె సమాధానంగా ఆమె నో చెప్పాలని కొందరు అధికారులు ఆమెకు చెప్పారు. ఆ తర్వాత వృద్ధురాలు తన స్పందనను మార్చుకుంది. సీనియర్ ఎమ్మెల్యే అధికారులపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. వారు ఏమి చెప్పాలో శిక్షణ ఇవ్వకుండా ప్రజలను ఎలా కార్యక్రమానికి తీసుకువచ్చారని ప్రశ్నించారు.

Previous articleపెందుర్తి వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అదీప్రాజ్ పై ఆగ్రహించిన స్థానికులు !
Next articleఉద్యోగులతో ఆడుకోకండి… వారికి జీతాలు చెల్లించండి !