గుజరాత్ వ్యూహాన్ని అమలు చేయనున్న వైఎస్ జగన్?

గుజరాత్ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో బీజేపీ ఏడోసారి విజయభేరి మోగించింది. మోడీపై ఉన్న క్రేజ్, బలహీనమైన ప్రత్యర్థులు, కనిపించే అభివృద్ధి ఇలా అనేక అంశాలు ఈ విజయానికి దోహదపడ్డాయి.ఈ రాష్ట్రంలో భాజపా ఓడిపోయి ఉంటే మోడీకి అది సొంత రాష్ట్రం కాబట్టి పెద్ద షాక్‌గా ఉండేది. అయితే గుజరాత్‌లో బీజేపీ విజయం సాధించింది.
ఏపీ అసెంబ్లీ ఎన్నికల సందర్భంగా జగన్ మోహన్ రెడ్డి గుజరాత్ తరహా వ్యూహాలను అమలు చేయబోతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి.
గుజరాత్ ఎన్నికల్లో దాదాపు 48 మంది సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలకు ఈసారి టిక్కెట్లు దక్కలేదు. ఈ జాబితాలో కొందరు మంత్రులు కూడా ఉన్నారు.కొందరు రెబల్స్‌గా పోటీ చేసినా ఫలితం లేకపోయింది. మోదీ, షాల నిర్ణయాన్ని పలువురు తప్పుబట్టారు.
అయితే ఏపీలో పరిస్థితి ఏమిటి? గుజరాత్‌లో కాకుండా ప్రతిపక్షానికి దాని ఉనికి ఉంది. ఓటర్లు తమదైన శైలిలో ఉన్నారని వైఎస్సార్‌సీపీ గట్టిగా నమ్ముతోంది. అయితే ఈ నమ్మకంలో నిజమెంతో ఎన్నికల తర్వాతే తెలుస్తుంది. జగన్ మోహన్ రెడ్డికి ఇప్పుడు రెండో ఆలోచన లేకుండా కొందరు సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రులకు కూడా టిక్కెట్లు ఇవ్వకూడదని భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ మార్పుతో గెలుపు సాధ్యమవుతుందా? కాలమే చెప్పాలి.

Previous articleపవన్ కళ్యాణ్ కంటే షర్మిలకే భాజపా ఎక్కువ విలువ ఇస్తున్నదా?
Next articleపార్టీని వీడుతున్నట్లు వస్తున్న వార్తలపై స్పందించిన గంటా!