‘వారాహి’ రిజిస్ట్రేషన్ వివాదంలో జనసేనకు హ్యాపీ ఎండింగ్!

పవన్ కళ్యాణ్ త్వరలో ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో తన బస్సు యాత్రను ప్రారంభించనున్నారు. ఇందుకోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించిన బస్సును సిద్ధం చేశారు. యాత్ర కంటే వాహనం రంగు, దానికి సంబంధించిన వివాదం పెద్ద టాపిక్‌గా మారింది. పవన్ కళ్యాణ్‌ను టార్గెట్ చేసేందుకు వైఎస్సార్‌సీపీకి పెద్ద అవకాశం వచ్చింది. మాజీ క్యాబినెట్ మంత్రి పేర్ని నానితో సహా కొంతమంది శాసనసభ్యులు పవన్ కళ్యాణ్‌పై తీవ్రంగా విరుచుకుపడ్డారు. యాత్ర కంటే వాహనం రంగు అంశం అధికార వైఎస్సార్‌సీపీ, జనసేన మధ్య పెద్ద చర్చనీయాంశంగా మారింది. ఈ మధ్య, సమస్య పెద్ద మలుపు తీసుకుంది. వాహన రిజిస్ట్రేషన్ పూర్తయింది.హైదరాబాద్‌లో వాహనం రిజిస్ట్రేషన్ జరిగింది. తెలంగాణ RTO క్లియరెన్స్ ఇచ్చింది. నివేదికల ప్రకారం వాహన రిజిస్ట్రేషన్ కూడా పూర్తయింది.
వారం రోజుల క్రితమే వాహనం రిజిస్ట్రేషన్‌ పూర్తయిందని, వాహనం TS 13 EX 8384ను కేటాయించిందని మీడియా నివేదికలు చెబుతున్నాయి.వాహనాన్ని పరిశీలించిన తర్వాత ఎలాంటి ఉల్లంఘనలు లేవని అధికారులు గుర్తించారని,ఇదే విషయాన్ని మీడియా ప్రశ్నించగా అదే విధంగా చెప్పారన్నారు.
తెలంగాణ డిప్యూటి ట్రాన్స్‌పోర్ట్ కమిషనర్ పాపారావు మాట్లాడుతూ వారాహిది పచ్చ ఆకుపచ్చ రంగు అని, చెప్పినట్లు ఆలివ్ గ్రీన్ కాదని అన్నారు. నిబంధనల ప్రకారమే వాహనాల రిజిస్ట్రేషన్‌ జరిగిందని, ఎలాంటి ఉల్లంఘనలు లేవని తెలిపారు. వారాహి వాహనాన్ని కారవాన్ వాహనంగా నమోదు చేసినట్లు అధికారి తెలిపారు.
ఈ వివాదంలో జనసేనకు ఇది పెద్ద ఊరట. వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ వాహనంపై విమర్శ లు చేయడంతో, అధికార పార్టీపై పవన్ కళ్యాణ్ ట్విట్టర్‌లో మండిపడ్డారు. ఆకుపచ్చ చొక్కా చిత్రాన్ని పంచుకుంటూ, దానిని ధరించడానికి అనుమతిస్తారా లేదా అని అడిగాడు.

Previous articleపార్టీని వీడుతున్నట్లు వస్తున్న వార్తలపై స్పందించిన గంటా!
Next articleఏపీలో ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ కి సరైన అభ్యర్థి దొరికారా?