పార్టీని వీడుతున్నట్లు వస్తున్న వార్తలపై స్పందించిన గంటా!

టీడీపీ సీనియర్ నేత గంటా శ్రీనివాసరావు పార్టీని వీడి అధికార పార్టీలో చేరాలని చూస్తున్నారా? గత కొన్ని వారాలుగా దీనిపై వార్తలు హల్చల్ చేస్తున్నాయి. మాజీ మంత్రి టీడీపీ కార్యక్రమాల్లో పాల్గొనకపోవడమే ఇందుకు ప్రధాన కారణం. గంటా శ్రీనివాస్ తన విధేయతను వైఎస్సార్సీపీలోకి మార్చుకోబోతున్నారని, దీనికి తేదీ కూడా ఫిక్స్ అయిందని గతంలో వార్తలు వచ్చాయి. అయితే దీనిపై ఆ తర్వాత పార్టీని వీడనున్నారనే వార్తలపై గంటా శ్రీనివాస్ స్పందించారు.
తాను పార్టీని వీడే విషయంపై ఎప్పుడూ మాట్లాడలేదని, కేవలం మీడియానే వార్తలు ప్రసారం చేసిందని గంటా శ్రీనివాస్ అన్నారు. ఈ వార్తలపై ఆయన మాట్లాడుతూ ఎలాంటి ఆధారాలు లేకుండా కేవలం మీడియా మాత్రమే దీనిపై వార్తలు చేస్తోందన్నారు. గంటా శ్రీనివాసరావు పార్టీని వీడడంపై వార్తలు రావడం ఇదే తొలిసారి కాదు. టీడీపీ పరాజయాన్ని చవిచూసిన గంటా ఆ పార్టీకి దూరం కావడం మొదలుపెట్టారు.
వైజాగ్ స్టీల్ ప్రైవేటీకరణకు వ్యతిరేకంగా పోరాటానికి మద్దతుగా ఆయన తన ఎమ్మెల్యే పదవికి రాజీనామా చేసినప్పటికీ అతని రాజీనామా ఇంకా ఆమోదించబడలేదు.
గంటా శ్రీనివాస్‌రావుకు వైఎస్సార్‌సీపీ నుంచి స్పందన రాకపోవచ్చని, అందుకే ఆయన పార్టీని వీడలేదని మీడియా కథనాలు చెబుతున్నాయి. వైఎస్సార్‌సీపీలో చేరినా ఆ ప్రాంతంలో ఉన్న నేతలతో సరిపెట్టుకోలేకపోతున్నారు. దీంతో గంటా కూడా ఆగిపోయి ఉండవచ్చు అంటున్నారు.

Previous articleగుజరాత్ వ్యూహాన్ని అమలు చేయనున్న వైఎస్ జగన్?
Next article‘వారాహి’ రిజిస్ట్రేషన్ వివాదంలో జనసేనకు హ్యాపీ ఎండింగ్!