పవన్ కళ్యాణ్ కంటే షర్మిలకే భాజపా ఎక్కువ విలువ ఇస్తున్నదా?

షర్మిల తన స్వశక్తితో, ఎవరి మద్దతు లేకుండా తెలంగాణలో టీఆర్ఎస్ ప్రభుత్వంపై తిరుగుబాటు ధోరణితో ఆమె తన సత్తా చాటారు. హైదరాబాద్‌లో ఇటీవల జరిగిన ఓ కారు టోయింగ్ ఘటనలో పోలీసులు ఆమె పట్ల వ్యవహరించిన తీరు జాతీయ రాజకీయ నాయకులు సైతం తప్పు పడుతున్నారు. ఇంత రచ్చ జరుగుతున్నా షర్మిల మరో రాష్ట్ర సీఎం సోదరి అనే ట్యాగ్‌ని కూడా ఉపయోగించుకోవడం లేదు.
మరోవైపు ఆమె సోదరుడు జగన్ మోహన్ రెడ్డి కూడా ఈ ఘటనపై బహిరంగంగా స్పందించలేదు.ఇది షర్మిల వైఎస్సార్‌టీపీతో చర్చలు జరుపుతున్న బీజేపీ హైకమాండ్ దృష్టిని ఆకర్షిస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది. తెలంగాణలో అక్కడక్కడా తన పట్టును పెంచుకుంటున్నా 2024 నాటికి అధికారంలోకి రావడం కష్టమైన పని అని బీజేపీకి తెలుసు. ఎలాగోలా టీఆర్‌ఎస్‌తో తలపడిన తొలి ప్రాంతీయ పార్టీగా వైఎస్‌ఆర్‌టీపీ నిలిచింది.
తెలంగాణ రాష్ట్రంలో వైఎస్‌ఆర్‌టీపీని మిత్రపక్షంగా మార్చుకోవాలని బీజేపీ చూస్తోందని వర్గాలు చెబుతున్నాయి.తెలంగాణ రాష్ట్రంలోని మెజారిటీ రెడ్డి సామాజికవర్గం షర్మిల వైపు మొగ్గు చూపవచ్చని అంచనా వేస్తున్నారు.అందుకే రకరకాలుగా విశ్లేషిస్తూ షర్మిల సంకల్ప బలాన్ని గమనిస్తూ కొన్ని రాజకీయ ఎత్తుగడలు వేయాలని బీజేపీ ఆలోచిస్తోంది. అదే సమయంలో, బిజెపి పవన్ కళ్యాణ్‌ను ఏపీ రాజకీయాలకే పరిమితం చేసింది, కానీ అతను ఎన్‌డిఎలో భాగమైనప్పటికీ అతనిని పరిగణనలోకి తీసుకోలేదు.
టీడీపీని బీజేపీకి దగ్గర చేయడమే ఎజెండాగా పెట్టుకున్న జనసేనను బీజేపీ దూరంగా ఉంచుతోంది. ఈ దృష్టాంతాన్ని చూస్తుంటే బీజేపీ పవన్ కళ్యాణ్‌ను పక్కన పెట్టి లైట్ తీసుకుంది. పవన్, అతని అభిమానులు అతని స్టార్‌డమ్‌కు విలువ ఉందని భావించవచ్చు కాని బిజెపి రెండు మాటలు పట్టించుకుంటుంది. దీన్నిబట్టి చూస్తే పవన్ కళ్యాణ్ కంటే షర్మిలకే భాజపా ఎక్కువ విలువ ఇస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది.

Previous articleపవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ ఉస్తాద్ భగత్
Next articleగుజరాత్ వ్యూహాన్ని అమలు చేయనున్న వైఎస్ జగన్?