ప్రధానమంత్రి ఛైర్ని టార్గెట్టా.. ఢిల్లీలో కేసీఆర్ యాగం?

తెలంగాణ సీఎం కేసీఆర్ తన జాతీయ పార్టీ అయిన భారత రాష్ట్ర సమితి (బీఆర్ఎస్) పనులను వేగవంతం చేశారు. కేసీఆర్ దేశ రాజధానికి వెళ్ళారు. ఆయన వారం రోజుల పాటు న్యూఢిల్లీలో ఉండే అవకాశం ఉంది. ఈ ఢిల్లీ పర్యటనలో, సర్దార్ పటేల్ రోడ్ మార్గ్‌లో ఉన్న బీఆర్ఎస్ పార్టీ తాత్కాలిక కార్యాలయాన్ని కేసీఆర్ ప్రారంభిస్తారు. తాత్కాలిక కార్యాలయంలో ఆయన రాజశ్యామల యాగం చేస్తారని కూడా వింటున్నాము. ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొనేందుకు కేసీఆర్ భార్య శోభ,ఇతర కుటుంబ సభ్యులు కూడా ఢిల్లీకి వెళ్లనున్నారు.
ఈ యాగం డిసెంబర్ 13 మరియు 14 తేదీల్లో రెండు రోజుల కార్యక్రమంగా ఉంటుంది. మెజారిటీ టీఆర్‌ఎస్ ఎంపీలు, ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రులు కూడా పాల్గొననున్నారు.
కేసీఆర్ గతంలో భారీ చండీయాగం నిర్వహించారు, ఇది తెలుగు రాష్ట్రాల నుండి చాలా మంది సందర్శకులను ఆహ్వానించింది. 2018 అసెంబ్లీ ఎన్నికల పోలింగ్ తర్వాత, అతను రాజశ్యామల యాగం చేసారు. అతను తన ముఖ్యమంత్రి కుర్చీని నిలుపుకోవడానికి అర్పణలు సహాయపడిందని అతను గట్టిగా నమ్మారు.ఇప్పుడు ప్రధాని కావాలనే ప్రతిష్టాత్మకంగా భావిస్తున్న కేసీఆర్ ఈసారి ఢిల్లీలో రాజశ్యామల యాగం నిర్వహిస్తున్నట్లు సమాచారం.
మరోవైపు వసంత్‌విహార్‌లో బీఆర్‌ఎస్‌ శాశ్వత కార్యాలయం నిర్మాణంలో ఉందని, వచ్చే ఏడాది జూన్‌ నాటికి భవనాన్ని సిద్ధం చేస్తామని పార్టీ వర్గాలు
చేబుతున్నాయి. తాత్కాలిక పార్టీ కార్యాలయ ప్రారంభోత్సవం, యాగం అనంతరం కేసీఆర్ వివిధ రాష్ట్రాల రైతులతో సమావేశమై చర్చలు జరపనున్నారు.దళితులు, ఓబీసీ సంస్థలతో సమావేశం కూడా కేసీఆర్ ఢిల్లీ ఎజెండాలో భాగమే కానీ వివరాలు ఇంకా ఖరారు కాలేదు.

Previous articleగృహ సారధి, జగన్ కొత్త కాన్సెప్ట్ !
Next articleఆహా ప్రోగ్రాములో బాలయ్యతో సందడి చేసిన హీరోస్ ప్రభాస్, గోపీ చెంద్