వైజాగ్‌లో మళ్లీ అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోవాలనుకుంటున్న జేడీ లక్ష్మీనారాయణ!

2019 ఎన్నికలు జనసేన, దాని అనుచరులకు పెద్ద నిరాశ కలిగించాయి, ఎందుకంటే ఆ పార్టీ ఎన్నికల్లో ఓడిపోయింది. కేవలం ఒక్క సీటు కూడా గెల్చుకుంది.. పార్టీ వ్యవస్థాపకుడు పవన్ కళ్యాణ్ కూడా తాను పోటీ చేసిన రెండు నియోజకవర్గాల్లోనూ ఓడిపోయారు. సీబీఐ మాజీ జాయింట్ డైరెక్టర్ వాసగిరి వెంకట లక్ష్మీనారాయణ కూడా ఓడిపోయారు.
నిజాయితీ గల అధికారిగా మంచి ఇమేజ్ ఉన్నప్పటికీ, అతను ఎన్నికల్లో ఓడిపోయాడు. ఇది చాలా మంది ఊహించలేదు. ఆ తర్వాత జనసేన పార్టీని వీడారు. ఎన్నికల్లో సంస్కరణలపై పోరాడేందుకు ఆయన లోక్ సత్తా జయ ప్రకాష్ నారాయణ బాట పడతారని పలువురు అభిప్రాయపడ్డారు.
అవి తప్పని నిరూపిస్తూ వచ్చే ఎన్నికల్లో తప్పకుండా పోటీ చేస్తానని జెడి అన్నారు. తాను పోటీ చేసిన వైజాగ్ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేస్తానని చెప్పారు. మునుపటి ఎన్నికలలో. పార్టీ గురించి మాట్లాడుతూ తాను స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా ప్రయత్నిస్తానని లేదా ఏదైనా భావసారూప్యత ఉన్న పార్టీలో చేరతానని చెప్పారు.
2019 ఎన్నికల్లో లక్ష్మీనారాయణ వైజాగ్ పార్లమెంట్ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసి మూడో స్థానంలో నిలిచారు. సీబీఐ మాజీ అధికారి దాదాపు 23 శాతం ఓట్లు సాధించగలిగారు. అంతకుముందు ఆయన నియోజకవర్గంలోని కొన్ని సమస్యలను ప్రస్తావించారు.
ఇప్పుడు మరోసారి వైజాగ్ నియోజకవర్గంలో తన అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకోవాలని భావిస్తున్న ఆయన ఈసారి విజయం సాధిస్తారని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. అయితే ఆయన ఏ పార్టీలో చేరుతారనే దానిపై క్లారిటీ లేదు. ఆయన వైఎస్సార్‌సీపీలో చేరకపోవచ్చు. ఆయనకు ఉన్న ఆప్షన్‌లు టీడీపీ లేదా బీజేపీ లేదా జనసేన.ఈ ముగ్గురిలో ఆయన పార్టీని ఎంచుకోవచ్చు.

Previous articleమిషన్ 144 కోసం హైదరాబాద్‌లో బీజేపీ కీలక సమావేశం?
Next articleఫ్రీ.. ఫ్రీ.. అక్కడ పని అవ్వలేదు !