పొన్నూరు, బాపట్ల లో భారీగా జనం పోటెత్తారు !

వైఎస్సార్‌సీపీ ‘గడప గడపకు మన ప్రభుత్వం’ని ఎదుర్కొనేందుకు టీడీపీ ప్రతిష్టాత్మకంగా చేపట్టిన ‘ఇదేం కర్మ మన రాష్ట్రానికి’ డిసెంబర్ 1న 45 రోజుల పర్యటన ప్రారంభించినప్పటి నుంచి ఏపీ పౌరుల నుంచి అద్భుతమైన స్పందన వస్తోంది. టీడీపీ అధినేత నారా చంద్రబాబు నాయుడు గుంటూరులోని పొన్నూరు, బాపట్ల భారీ నిరసన సభలో పాల్గొనేందుకు భారీగా జనం పోటెత్తారు. టీడీపీ అధికారిక ట్విట్టర్ హ్యాండిల్‌లో చంద్రబాబు భారీ సభను ఉద్దేశించి ప్రసంగిస్తున్న సంఘటనకు సంబంధించిన కొన్ని చిత్రాలను పంచుకున్నారు.
వైఎస్ జగన్ ప్రజలకు కేవలం రూ.10వేలు విసురుతున్నారని,రూ.10వేల కోట్లు దోచుకుంటున్నారని బాబు తన ప్రసంగంలో మండిపడ్డారు. జగన్ సంక్షేమం తీసుకురావడం లేదని,రాష్ట్రానికి భారీ సంక్షోభాన్ని తెస్తున్నారని టీడీపీ అధ్యక్షుడు అన్నారు. ఇదేం కర్మ మన రాష్ట్రానికి టీడీపీ ఎన్నికల వ్యూహకర్త రాబిన్ శర్మ రూపకల్పన చేశారు. టీడీపీ ‘బాదుడే బాదుడు’ నిరసన యాత్రకు కూడా ఆయనే రూపకల్పన చేశారు, అది మంచి విజయం. అయితే వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ ప్రభుత్వం పట్ల ప్రజల్లో అసహనం పెరుగుతోందనడానికి ఈరోజు బాబు పొన్నూరు, బాపట్ల రోడ్‌షోలో హోరెత్తిన జనాలు నిదర్శనం.

Previous articleవైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్‌కు మరింత మంది సమన్వయకర్తలు!
Next articleఆంధ్రప్రదేశ్‌లో కేసీఆర్‌ భారీ బహిరంగ సభ !