కొంతమంది టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేలు రేవంత్ రెడ్డితో టచ్ లో ఉన్నారా?

తెలంగాణలో అధికార పార్టీ టీఆర్ఎస్ జాతీయ రాజకీయాలపై దృష్టి సారించేందుకు ఇటీవల బీఆర్ఎస్ అయింది. ఇతర రాష్ట్రాల్లోనూ పార్టీ కార్యాలయాలను ప్రారంభించాలని భావిస్తున్నారు. పార్టీ జాతీయ రాజకీయాలపై దృష్టి సారించినప్పటికీ, రాజకీయ నిపుణుల అభిప్రాయం ప్రకారం పార్టీలో ఉన్న సమస్యలకు పెద్దగా ప్రాధాన్యత ఇవ్వడం లేదు.
వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో సిట్టింగ్ ఎమ్మెల్యేలకే టిక్కెట్లు ఇవ్వాలని పార్టీ నిర్ణయించడం ఎమ్మెల్యేలతో పాటు అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురి చేసింది.
అభ్యర్థులు మాత్రమే కాదు, కొంతమంది ఎమ్మెల్యేలు తమ తమ నియోజకవర్గాల్లో సమస్యలను ఎదుర్కొంటున్నందున పార్టీ పట్ల అసంతృప్తిగా ఉన్నట్లు సమాచారం. నియోజ‌క‌వ‌ర్గంలో అనేక స‌మ‌స్య‌లు, స‌మ‌స్య‌ల‌కు గుర‌వుతుండ‌డంతో వారు వేరే ఆప్ష‌న్లు చూసుకోవాల్సి వ‌స్తోంది. పార్టీకి కోల్పోయిన వైభవాన్ని తీసుకురావడానికి తీవ్రంగా కృషి చేస్తున్న టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి ఈ విషయాన్ని తెలుసుకుని టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్యేలతో టచ్‌లో ఉన్నారు.. అంతా సవ్యంగా సాగితే టీఆర్ఎస్ఎమ్మెల్యేల కాంగ్రెస్‌ బాట పట్టవచ్చు.
మీడియాలో వచ్చిన కథనాల ప్రకారం ఖమ్మం,వరంగల్, రంగారెడ్డి,కరీంనగర్ రీజియన్లకు చెందిన దాదాపు 12 మంది ఎమ్మెల్యేలు తమకు ఎదురవుతున్న సమస్యలు, ఇబ్బందుల కారణంగా టీఆర్‌ఎస్‌పై అసంతృప్తిగా ఉన్నారు. కేంద్రంలో అధికారంలో ఉన్న బీజేపీకి ప్రత్యామ్నాయం కావాలని కేసీఆర్ భావిస్తున్నారని, ఈ తరుణంలో ఎమ్మెల్యేలు కాంగ్రెస్‌లో చేరితే ఆపార్టీకి పెద్ద దెబ్బ తప్పదని నిపుణులు చెబుతున్నారు.

Previous articleకష్టాల్లో సోదరీమణులు… మౌనంగా సోదరులు !
Next articleకర్ణాటక ఎన్నికల్లో వైఎస్సార్‌సీపీ పోటీ?