పవన్ కళ్యాణ్ ‘వారాహి’ వెనుక రహస్యం!

పవన్ కళ్యాణ్ తన కొత్త వాహనాన్ని ప్రజలకు చూపించారు. దీన్ని ఆయన తన ఎన్నికల ప్రచారానికి ఏ సమయంలోనైనా ఉపయోగించుకోనున్నారు. అన్నింటికంటే మించి,మూలాల ప్రకారం వాహనానికి “వారాహి” అనే పేరు పెట్టడం వెనుక కారణం ఉంది.
విశ్వాసం ప్రకారం పూజిస్తే శత్రువుల సామర్థ్యాలను, బలాలను నిర్వీర్యం చేసే అమ్మవారి పేరు వారాహి. వారాహి మంత్రం సాధారణంగా ఎన్నికల సమయంలో లేదా కోర్టు కేసుల సమయంలో శత్రువులను బలహీనపరిచేందుకు ప్రత్యేకంగా జపిస్తారు.
ఇదేంటని పవన్ కళ్యాణ్ సన్నిహితుడిని ప్రశ్నించగా అసలు రహస్యం వేరే ఉంది. వాహనానికి హిందూ దేవత పేరు పెట్టడం బీజేపీని ప్రసన్నం చేసుకోవడమే అని అన్నారు. ఈ పేరును చిత్ర దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ సూచించినట్లు సమాచారం.
ఈ విషయాన్ని పంచుకుంటూ, కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం త్రివిక్రమ్ పవన్ కళ్యాణ్‌కు ఉపనయనం చేసి, పవిత్రమైన దారంతో ఎలా అలంకరించారో కూడా కొందరు సన్నిహితులు గుర్తు చేస్తున్నారు.

Previous articleగుజరాత్ ఎన్నికల్లో ఓడిపోయినప్పటికీ క్లౌడ్ నైన్‌లో ఆప్!
Next articleఏపీ సర్కార్​కు కేంద్రం షాక్​, రూ.982 కోట్లు వెనక్కి తీసుకున్న కేంద్రం