చంద్రబాబుకు జగన్ సహాయం?

నవంబర్‌లో, తన కర్నూలు పర్యటనలో, టీడీపీ అధినేత, ఆంధ్రప్రదేశ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడు మాట్లాడుతూ, ప్రజలు తమ పార్టీని అధికారంలోకి తీసుకురాకపోతే 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికలే తనకు చివరివని అన్నారు. టీడీపీ మళ్లీ అధికారంలోకి వస్తే తప్ప ఏపీ అసెంబ్లీలోకి అడుగు పెట్టబోనని చంద్రబాబు ప్రతినబూనారు. భావోద్వేగంతో కూడిన బాబు ప్రకటన ఓటర్లలో సానుభూతిని పెంచింది.
2024లో టీడీపీని ఓడిస్తామని, వచ్చే ఎన్నికల్లో చంద్రబాబుకు చివరి ఎన్నికలు అని భరోసా ఇస్తున్నారని అప్పటి నుంచి సీఎం వైఎస్‌ జగన్‌తో సహా పలువురు వైఎస్‌ఆర్‌సీపీ నేతలు ఎప్పటికప్పుడు చంద్రబాబుపై విరుచుకుపడుతున్నారు. ఇక మొన్న విజయవాడలో జరిగిన జయహో బీసీ మహాసభలో జగన్ ప్రసంగిస్తూ బీసీలకు, ఇతర వెనుకబడిన వర్గాలకు చేసిందేమీ లేదని 2024 ఖచ్చితంగా చంద్రబాబుకు చివరి ఎన్నికలు అని జగన్ మరోసారి అన్నారు.
దుష్టచతుష్టయంపై, న్యాయం, సంక్షేమం, నిజాయితీ, సామాజిక సంస్కరణల కోసం పాటుపడే వారిపై తాను, రాష్ట్ర ప్రజలు పోరాడబోతున్నారని జగన్ చెప్పారు. ఈరోజు మీటింగ్‌లోనే కాదు, చంద్రబాబు ‘లాస్ట్ ఎలక్షన్స్’టాపిక్‌ని జగన్ లేవనెత్తారు. గత ఎన్నికల ప్రకటనతో చంద్రబాబుపై విరుచుకుపడే ప్రయత్నంలో తన ప్రత్యర్థికి మాత్రమే సాయం చేస్తున్నారనే వాస్తవాన్ని జగన్ గుర్తించడం లేదు.
చంద్రబాబుపై విరుచుకుపడుతూ ‘లాస్ట్ ఎలక్షన్స్’ మాటను జగన్ నిరంతరం రిపీట్ చేయడంతో ఓటర్లు టీడీపీ అధినేతపై సానుభూతితో ఉన్నారు. ఇది జగన్ పాలనను చంద్రబాబు పాలనతో పోల్చడానికి ఓటర్లను మరింతగా చేస్తుంది. పెరుగుతున్న వ్యతిరేకత దృష్ట్యా, ఓటర్లు ఖచ్చితంగా చంద్రబాబుకు చివరి కానీ కీలకమైన అవకాశం ఇవ్వాలని ఆలోచిస్తారు. మరి ఇప్పుడు జగన్ పునరాలోచించి బాబును ఎదుర్కోవడానికి వ్యూహం మార్చుకుంటారా లేదా అనేది చూడాలి.

Previous articleవైసీపీ మంత్రి టీడీపీతో కెరీర్‌ను మర్చిపోయారా?
Next articleకేసీఆర్ కొత్త నినాదం: ‘అబ్ కీ బార్, కిసాన్ సర్కార్’