వైసీపీ మంత్రి టీడీపీతో కెరీర్‌ను మర్చిపోయారా?

బీసీ కులాల కోసం చేస్తున్న మేలు ప్రజలకు అర్థమయ్యేలా అధికార వైఎస్సార్సీపీ విజయవాడలో భారీ కార్యక్రమాన్ని నిర్వహించింది. ‘జైహో బీసీ’ సభ పేరుతో ఈ కార్యక్రమం జరిగింది. ముఖ్యమంత్రి వైఎస్‌ జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి తమ పార్టీ లబ్ధిదారులకు అమలు చేస్తున్న సంక్షేమ పథకాల గురించి గొప్పగా చెప్పారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డి ఘాటైన ప్రసంగం అనంతరం ఆంధ్రప్రదేశ్ కేబినెట్ మంత్రి విడదల రజినీ ప్రసంగిస్తూ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశారు.
ముఖ్యమంత్రి బీసీలకు పతాక పథకాలతో సాధికారత కల్పిస్తున్నారన్నారు.
మాజీ ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడుపై ఆరోగ్య,కుటుంబ సంక్షేమ,వైద్య విద్య శాఖ మంత్రి నిప్పులు చెరిగారు.బీసీలకు ఆయన చేసిందేమీ లేదని ఆరోపించిన ఆమె ‘జైహో బీసీ’ సభకు టీడీపీ భయపడుతోందన్నారు. బీసీ కులాలకు బాబు వెన్నుపోటు పొడిచారని విడదల రజినీ అన్నారు. విడదల రజినీ పాత పార్టీతోనే కెరీర్ ప్రారంభించారని, ఈ విషయాన్ని మరిచిపోయారా అంటూ టీడీపీ అనుచరులు ఎదురుదాడి చేస్తున్నారు. ఆయన సమక్షంలోనే చంద్రబాబు నాయుడు గురించి రజనీ గొప్పగా మాట్లాడిన పాత వీడియోలను షేర్ చేస్తున్నారు.
రాష్ట్రం ఏర్పడి, విభజిత ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో తెలుగుదేశం పార్టీ అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత ఆ పార్టీ నిర్వహించిన ఓ కార్యక్రమానికి రజనీ హాజరయ్యారు.తన ప్రయాణాన్ని గుర్తు చేసుకుంటూ, సాఫ్ట్‌వేర్‌కు పెద్దపీట వేసిన చంద్రబాబు నాయుడు వల్లే తాను సాఫ్ట్‌వేర్ ఇంజనీర్ అయ్యానని విడదల రజినీ అన్నారు. తనను తాను చంద్రబాబు నాయుడు నాటిన మొక్క అని కూడా ఆమె పేర్కొన్నారు. ఇప్పుడు ఈ విషయాన్ని మంత్రి మరిచిపోయారా అని టీడీపీ అనుచరులు ప్రశ్నిస్తున్నారు

Previous articleజగన్ను పొగిడేందుకే కృష్ణయ్య వివాదాస్పద స్టేట్మెంట్ ?
Next articleచంద్రబాబుకు జగన్ సహాయం?