‘గడప గడపకూ’ ఫ్లాప్ తర్వాత ప్లాన్ బిపై జగన్ కన్ను!

వైఎస్సార్‌సీపీ ప్రభుత్వం రోజురోజుకూ ప్రజల విశ్వాసాన్ని కోల్పోతోంది. 2024 సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు మరింత నష్టం జరగకుండా ఉండేందుకు సీఎం వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి ‘గడప గడపకూ’ అనే కొత్త వ్యూహాన్ని ప్రవేశపెట్టారు. ‘గడప గడపకూ’లో భాగంగా అధికార పార్టీ నేతలు ప్రజల ఇంటింటికి తిరుగుతూ ప్రభుత్వం అమలు చేస్తున్న పలు సంక్షేమ పథకాలపై అవగాహన కల్పిస్తూ ప్రజల సమస్యలను అడిగి తెలుసుకుని పరిష్కరిస్తున్నారు.
వైఎస్సార్‌సీపీకి నేరుగా సాయం చేసేందుకు మాస్టర్‌ స్ట్రాటజిస్ట్‌ ప్రశాంత్‌ కిషోర్‌ ఇంకా ఏపీ రాజకీయాల్లోకి రానప్పటికీ, వచ్చే ఎన్నికల్లో జగన్‌ విజయం సాధించేందుకు ఐ-ప్యాక్‌లోని ఆయన బృందం ఇప్పటికే 24 గంటలూ పని చేస్తోంది. వైఎస్‌ఆర్‌సిపి గెలుపును నిర్ధారించడానికి ప్రస్తుతం ఉన్న సంక్షేమ పథకాలు సరిపోవని ప్రశాంత్‌ కిషోర్‌ మరియు అతని బృందం గ్రహించి, జగన్ మరియు వైఎస్‌ఆర్‌సిపి థింక్‌ట్యాంక్‌తో సమన్వయంతో కొత్త వ్యూహాన్ని రచించారు.
వైఎస్సార్‌సీపీ ఎమ్మెల్యేలు, ఇతర ప్రముఖ నేతలు ‘గడప గడపకూ’ ప్రజల ఇళ్లకు వెళ్లి ప్రజల నుంచి తీవ్ర వ్యతిరేకతను ఎదుర్కొంటున్నారు. చాలా వరకు సంక్షేమ పథకాలు నామమాత్రంగానే ఉన్నాయని, వాటి వల్ల లబ్ధి పొందడం లేదని ఓటర్లు ఆరోపిస్తున్నారు. ఈ ప్రజల వేడిని చల్లార్చేందుకు ప్రశాంత్‌ కిషోర్‌, జగన్‌లు కలిసి కొత్త వ్యూహాన్ని రచిస్తున్నారని, దానిని 2 వారాల్లో ప్రకటించి, నెల రోజుల్లో అమలు చేస్తామని చెబుతున్నారు.
కొత్త వ్యూహం ప్రధానంగా వైఎస్సార్‌సీపీకి బీసీ ఓటు బ్యాంకును లక్ష్యంగా చేసుకుంది. ప్రతిష్టాత్మకంగా చేపట్టిన బీసీ గర్జన కార్యక్రమాన్ని గ్రాండ్‌ సక్సెస్‌ చేసేందుకు జగన్‌ ప్లాన్‌ చేస్తున్నారు. ఇంకా బీసీ కార్పొరేషన్ల పర్యవేక్షణలో బహిరంగ సభలు నిర్వహించేందుకు ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నాయి. కులాల వారీగా బుక్‌లెట్లు ముద్రించబడుతున్నారు. జగన్ బహిరంగ సభల సమయంలో అత్యధికంగా జనం వచ్చేలా చూసేందుకు సంఘ సమావేశాల సమయంలో వాటిని పంపిణీ చేస్తారు.
బీసీల కోసం అమలు చేసే అన్ని పథకాలను జగన్ స్వయంగా ప్రవేశపెడతారు.ఇది రాబోయే సార్వత్రిక ఎన్నికలకు ముందు పార్టీని రూట్ స్థాయి నుండి బలోపేతం చేయడానికి సహాయపడుతుందని భావిస్తున్నారు.

Previous articleగర్జన వల్ల ఉపయోగం లేదు: ఐవైఆర్
Next articleతుని టిడిపి అభ్యర్థిగా రాజా అశోక్ బాబు?