సుప్రీంకోర్టు తీర్పుపై షర్మిల తొలి స్పందన!

వైఎస్‌ఆర్‌టీపీ అధినేత్రి వైఎస్‌ షర్మిల తన బాబాయ్‌ వైఎస్‌ వివేకానందరెడ్డిని దారుణంగా హత్య చేసిన ఘటనపై తొలిసారిగా స్పందిస్తూ.. ఆయన్ను చంపింది ఎవరో తనకు తెలియదని అన్నారు. ఈ కేసును ఏపీ సీబీఐ నుంచి హైదరాబాద్ సీబీఐ కోర్టుకు బదిలీ చేస్తూ సుప్రీంకోర్టు ఇచ్చిన తీర్పుపై త్వరలోనే నిజానిజాలు బయటకు వస్తాయని షర్మిల ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు.
సునీత (వివేకా కూతురు), ఆమె తల్లి బాధితులు. బాధితులకు నమ్మకం కలిగించాలి.నాకు సంబంధించినంత వరకు, ఏపీలో తనకు న్యాయం జరగదని సునీత భావించి, అది తన హక్కు అని భావించి కేసును ఏపీ నుంచి హైదరాబాద్‌కు బదిలీ చేయడం మంచి నిర్ణయం అని షర్మిల అన్నారు.
కేసులో జాప్యం జరగడం పరోక్ష ఉద్దేశంతో ఆమె సోదరుడు ఏపీ సీఎం జగన్ నేతృత్వంలోని వైసీపీ ప్రభుత్వాన్ని వైఎస్ఆర్టీపీ అధినేత తప్పు పట్టలేదు.నేను అలా అనుకోను కానీ ఏపీలో తనకు న్యాయం జరగదని సునీత అభిప్రాయం మాత్రమే.నేను సునీత పక్షం వహించాను, ఎందుకంటే ఆమె ఒక ప్రధాన బాధితురాలు, ఒక కుటుంబంగా, నేను ఆమెను, ఆమె తల్లిని ఆదుకోవాలి, అని షర్మిల అన్నారు.
ఇదే కేసుకు సంబంధించి సిబిఐకి ఇచ్చిన వాంగ్మూలం ఏమిటని ప్రశ్నించగా ఆ వివరాలను వెల్లడించేందుకు షర్మిల విముఖత వ్యక్తం చేశారు.
నేను చెప్పాల్సింది ఏదైతేనేం, నేను సిబిఐ ముందు చెప్పాను.అది నాకు మరియు దర్యాప్తు సంస్థకు మధ్య ఉంటుంది. ఇప్పుడు నిందితులను కనిపెట్టాల్సిన బాధ్యత సీబీఐపై ఉందని, సునీతకు న్యాయం జరగాలని షర్మిల అన్నారు.షర్మిల వ్యాఖ్యలు గందరగోళంగా, తీవ్ర చర్చనీయాంశంగా ఉన్నాయి. ఆమె జగన్ నేతృత్వంలోని వైసీపీ ప్రభుత్వాన్ని విమర్శించలేదు, కానీ ఆమె సునీతకు మద్దతు ఇచ్చింది, హైదరాబాద్ సీబీఐ విభాగం ఈ కేసును ఛేదిస్తుందని నమ్ముతుంది.

Previous articleఇందుకోసమే కేసీఆర్ హైపర్ యాక్టివ్ మోడ్‌లోకి వెళ్లిపోయారా?
Next articleమళ్లీ తెలంగాణ సెంటిమెంట్‌?