ఇందుకోసమే కేసీఆర్ హైపర్ యాక్టివ్ మోడ్‌లోకి వెళ్లిపోయారా?

హఠాత్తుగా అధికార టీఆర్ఎస్ హైపర్ యాక్టివ్ మోడ్ లోకి వెళ్లిపోయింది. స్వయంగా ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్. ప్రభుత్వ పథకాలు, కార్యక్రమాల అమలు తీరును పర్యవేక్షించేందుకు ఆయన, ఇతర మంత్రులు ముమ్మరంగా సమీక్షా సమావేశాలను ప్రారంభించారు. పెండింగ్‌లో ఉన్న పనులను కూడా వేగవంతం చేయాలని అధికారులను కోరినట్లు సమాచారం.
ముఖ్యమంత్రి స్వయంగా రాష్ట్రంలోని పలు ప్రాంతాల్లో పర్యటించేందుకు సిద్ధమయ్యారు. డిసెంబర్ 4న మహబూబ్‌నగర్‌లో నూతనంగా నిర్మించిన జిల్లా కలెక్టరేట్‌ను కేసీఆర్ ప్రారంభించనున్నారు. ఈ సందర్భంగా ఏర్పాటు చేసిన బహిరంగ సభలో ఆయన ప్రసంగిస్తారు. డిసెంబర్ 7న జగిత్యాల జిల్లా కలెక్టరేట్‌ను ప్రారంభించనున్నారు. డిసెంబర్ 9న రాయదుర్గం-శంషాబాద్ మెట్రో రైలు మార్గానికి ఆయన శంకుస్థాపన చేస్తారు. డిసెంబర్ 11న మహబూబాబాద్ జిల్లా కలెక్టరేట్ భవనాన్ని ఆయన ప్రారంభించే అవకాశం ఉంది.
కాగా,రెండో దశ కంటి వెలుగు కార్యక్రమాన్ని ఆయన ప్రారంభిస్తున్నారు.వచ్చే నెలలో ఆయన కొత్తగా నిర్మించిన రాష్ట్ర సచివాలయాన్ని ప్రారంభించనున్నారు.రహదారి మరమ్మతు పనులు, 2 పడక గదుల ఇళ్ల నిర్మాణాలు కూడా వేగవంతం అవుతున్నాయి. కేసీఆర్ ముందస్తు ఎన్నికల ప్రణాళికలో ఉన్నారనడానికి ఇవన్ని సంకేతాలని అత్యంత కీలకమైన వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఈ ఉద్దేశ్యంతో, తన మంత్రులను వారి ప్రభావం ఉన్న ప్రాంతాల్లో విస్తృతంగా పాదయాత్రలు చేపట్టాలని ఆయన కోరారు. ఎన్నికలను ముందుకు తీసుకెళ్లాలని టీఆర్‌ఎస్‌ ప్రభుత్వం సీరియస్‌గా ఆలోచిస్తోందని అధికార వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

Previous articleఏపీ-టీఎస్‌ను కలపడం సాధ్యమేనా?
Next articleసుప్రీంకోర్టు తీర్పుపై షర్మిల తొలి స్పందన!