చంద్రబాబు కొత్త నినాదం ‘క్విట్ జగన్, సేవ్ ఏపీ’!

ముఖ్యమంత్రి జగన్ మోహన్ రెడ్డి పెద్ద అబద్దాలకోరు అని తెలుగుదేశం పార్టీ (టీడీపీ) అధ్యక్షుడు, మాజీ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు బుధవారం వ్యాఖ్యానించారు. ఏలూరు జిల్లా దెందులూరు అసెంబ్లీ సెగ్మెంట్‌లోని విజయరాయి గ్రామంలో ‘ఇదేమి ఖర్మ మన రాష్ట్రానికి’ (మన రాష్ట్రానికి ఈ దుస్థితి ఏంటి)లో భాగంగా జరిగిన రోడ్‌షోలో చంద్రబాబు ప్రసంగిస్తూ జగన్ మొదట్లో కొన్ని ట్రిక్కులు ఆడారు. బాబాయ్ను చంపినంత ఈజీగా తనను, లోకేష్ను చంపేద్దామనుకుటున్నారని .. వైసీపీ నేతలపై చంద్రబాబు మండిపడ్డారు. జగన్కు పోలీసుల అండ ఉంటే.. తనకు ప్రజల మద్దతు ఉందన్నారు. వైసీపీ నేతల తాటాకు చప్పుళ్లకు బెదిరేది లేదని స్పష్టం చేశారు.
ముఖ్యమంత్రి అయిన తర్వాత హత్య కేసులో సీబీఐ విచారణ అవసరం లేదని కోర్టును ఆశ్రయించారు. వివేకా కుమార్తె సునీతారెడ్డిని కూడా జగన్ చాలా ఇబ్బందులకు గురిచేశారని, ఈ కేసుపై సీబీఐ విచారణకు అనేక అడ్డంకులు సృష్టించారని చంద్రబాబు విమర్శించారు. ఆ అధికారం తనకు కొత్త కాదని, ఇప్పుడు తన మాటలను ప్రజలు పట్టించుకోకుంటే భవిష్యత్తులో భారీ మూల్యం చెల్లించుకోవాల్సి వస్తుందని, రాష్ట్రం చాలా నష్టపోతుందని చంద్రబాబు అన్నారు. టీడీపీ నేతలు మాట్లాడుతున్న బహిరంగ సభలకు వస్తే ఇప్పుడు అందుతున్న సంక్షేమ పథకాలు ఆగిపోతాయని జగన్, వైఎస్సార్సీపీ నేతలు లబ్ధిదారులను బెదిరిస్తున్నారని మండిపడ్డారు.
ఈ రాష్ట్రానికి ఇదేమి ఖర్మ అని నేను ఎందుకు అడుగుతున్నాను అంటే ఇవే కారణాలు అని ఆయన అన్నారు మరియు రాష్ట్రం ఇప్పుడు ఎదుర్కొంటున్న అన్ని సమస్యలకు అసమర్థ వైఎస్సార్సీపీ ప్రభుత్వం తనపై నిందలు వేస్తోందని అన్నారు.“ఒక జంట విడిపోయినా, అధికార పార్టీ నాయకులు నాపై నిందలు వేస్తున్నారు అని వ్యాఖ్యానించిన ఆయన, వైఎస్సార్సీపీ నాయకులు ఉపయోగించే అభ్యంతరకరమైన పదజాలం తాను ఉపయోగించలేనని స్పష్టం చేశారు. స్థానిక ఎమ్మెల్యేను లండన్ బాబు అని పిలిచే టీడీపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు చింతలపూడి ప్రాజెక్టుపై ముఖ్యమంత్రిని ఎమ్మెల్యే ఎందుకు ప్రశ్నించడం లేదని ప్రశ్నించారు. “సినిమా హీరోలకు విలన్‌గా మారిన ఈ సైకో ముఖ్యమంత్రి ఏం చేస్తున్నాడు” అంటూ రాష్ట్రాన్ని కాపాడేందుకు ‘క్విట్ జగన్, సేవ్ ఆంధ్రప్రదేశ్’ నినాదంతో అన్ని వర్గాల ప్రజలు చేతులు కలపాలని పిలుపునిచ్చారు.

Previous articleషర్మిలపై టీఆర్‌ఎస్ సీరియస్ రియాక్షన్ కు కారణం ఏమిటి?
Next articleఇకపై ఎన్డీటీవీ చూడకూడదని కేటీఆర్ నిర్ణయం!