టీఆర్‌ఎస్‌ బీఆర్‌ఎస్‌గా మారితే భైంసా మైసా కాగలదా?

తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి త్వరలో భారత రాష్ట్ర సమితిగా మారడానికి సిద్ధంగా ఉన్నప్పటికీ, తెలంగాణ భారతీయ జనతా పార్టీ అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్ కుమార్ మంగళవారం నిర్మల్ జిల్లాలోని భైంసా పట్టణాన్ని “మైసా” (మహిష) గా మారుస్తానని ప్రమాణం చేశారు.
తన ఐదో దశ ప్రజాసంగ్రామ యాత్రను ప్రారంభించడానికి ముందు భైంసా పట్టణ శివార్లలో జరిగిన భారీ బహిరంగ సభలో సంజయ్ ప్రసంగిస్తూ, త్వరలో తెలంగాణలోని ప్రతి భవనంపై కాషాయ జెండా రెపరెపలాడుతుందని అన్నారు.
మేము తదుపరి ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయబోతున్నాం, ఈ సమావేశానికి భారీ సంఖ్యలో ప్రజలు హాజరుకావడం అదే సూచన అని ఆయన అన్నారు. తెలంగాణలో రానున్న బీజేపీ ప్రభుత్వం భైంసాను దత్తత తీసుకుని అన్ని రంగాల్లో అభివృద్ధి చేస్తుందని తెలిపారు.
గతంలో హింసాత్మక ఘటనల్లో బాధితులపై పెట్టిన కేసులన్నీ ఎత్తివేసి వారికి శాశ్వత ఉద్యోగాలు కల్పిస్తాం. బాధితులకు సంఘీభావం తెలిపిన హిందూ వాహిని సోదరుల పోరాట పటిమను అభినందిస్తున్నాను అని ఆయన హామీ ఇచ్చారు.
బీజేపీ న్యాయస్థానాలను, చట్టాలను గౌరవిస్తుందని పేర్కొన్న సంజయ్,భైంసా పాకిస్థాన్‌లో ఉన్నాదా? బంగ్లాదేశ్‌లో ఉన్నాదా ? ఆఫ్ఘనిస్తాన్‌లో ఉన్నాదా?అక్కడికి రావడానికి వీసా తీసుకోవలా అని సంజయ్ అన్నారు.
మత విద్వేషాలను వ్యాప్తి చేసే ఆల్ ఇండియా మజ్లిస్-ఇ-ఇత్తెహాదుల్ ముస్లిమీన్ (AIMIM) నాయకులు రాష్ట్రంలో ఎక్కడైనా పర్యటించవచ్చు. మన హిందూ దేవుళ్లను కించపరిచే మున్వర్ ఫరూఖీ లాంటి అసాంఘిక శక్తులు దేశంలో ఎక్కడైనా షోలు నిర్వహించవచ్చు. కానీ దేశాన్ని, హిందూ ధర్మాన్ని కాపాడేందుకే పోరాడే బీజేపీ నేతలకు సభలు నిర్వహించేందుకు అనుమతి లేదు.ఇది ఎలాంటి వివక్ష? మనం ఏ దేశంలో ఉన్నాం?” అతను అన్నారు.
హైదరాబాద్‌లోని పాతబస్తీలో ఆలిండియా మజ్లిస్-ఏ-ఇత్తెహాదుల్ ముస్లిమీన్ (ఏఐఎంఐఎం) గూండాలు రాజ్యమేలుతున్నారని,అక్కడ బీజేపీ కాషాయ జెండాను ఎగురవేసిందని గుర్తు చేశారు. ఈ ఆంక్షలకు భైంసా ప్రజలు భయపడవద్దని కోరుతూ,మొత్తం హిందూ సమాజం తమ వెంట ఉందని బీజేపీ అధ్యక్షుడు అన్నారు.
ఈరోజు టీఆర్‌ఎస్‌ అధికారంలో ఉండవచ్చు. కానీ రేపు, మన సంస్కృతి, మన జీవితం గురించి ఆలోచించే మన ప్రభుత్వం రానుంది. మేము కాలిపోయిన ఇళ్లను మళ్లీ నిర్మించాము, ప్రివెంటివ్ డిటెన్షన్ చట్టాన్ని తొలగించాము, అని ఆయన ఎత్తి చూపారు.

Previous articleపవన్ ఫస్ట్ ఫోకస్ దీనిపైనే!
Next articleషర్మిలపై టీఆర్‌ఎస్ సీరియస్ రియాక్షన్ కు కారణం ఏమిటి?