కాంగ్రెస్ పార్టీ సీనియర్లను రేవంత్ రెడ్డి దూరం చేస్తున్నారా?

తెలంగాణలో కాంగ్రెస్ పార్టీకి చెందిన సీనియర్లను టీపీసీసీ చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి దూరం చేస్తున్నారా? పార్టీకి మంచి చేసిన సీనియర్లను తన వెంట తీసుకెళ్లడంలో విఫలమయ్యారా? ఇదే తంతు కొనసాగి మరికొంత మంది సీనియర్లు, అనుభవజ్ఞులైన చేతులు పార్టీని వీడితే పార్టీ పరిస్థితి ఏంటి? అనే ప్రశ్నలు కాంగ్రెస్ పార్టీ వర్గాల్లో వినిపిస్తున్నాయి.
ముందుగా జాతీయ అధికార ప్రతినిధి దాసోజు శ్రవణ్.ఆ తర్వాత సీనియర్ నేత కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి పార్టీని వీడారు. దీని తర్వాత వ్యాపారవేత్త, మాజీ ఎంపీ కొండా విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి ఉన్నారు. ఇది చాలదన్నట్లు కాంగ్రెస్‌ సభ్యుడు మర్రి శశిధర్‌రెడ్డి కూడా పార్టీని వీడారు. మర్రి కుటుంబం గత 80 ఏళ్లుగా కాంగ్రెస్‌లో ఉంది. తాజాగా నిర్మల్ జిల్లా కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు రామారావు పాటిల్ కూడా చేరారు.
పీసీసీ చీఫ్‌గా రేవంత్‌రెడ్డి అయిన మరుక్షణమే మాజీ ఎమ్మెల్యేలు ఆకుల రాజేందర్, కిచ్చెన్నగారి లక్ష్మారెడ్డి కాంగ్రెస్ పార్టీకి రాజీనామా చేశారు.పలువురు ఇతర పార్టీ సీనియర్లు అసంతృప్తితో ఉన్నారు. దీంతో రేవంత్ రెడ్డి వారి విశ్వాసాన్ని చూరగొనడంలో సఫలీకృతం కాలేకపోయారని స్పష్టమవుతోంది. పల్లె రవి, బొమ్మ శ్రీరాములు వంటి యువ నేతలు కూడా పార్టీని వీడారు.
రేవంత్ రెడ్డి బీసీ నేతలను విస్మరిస్తున్నారనే భావన సర్వత్రా వ్యక్తమవుతోంది. ఈ నేతలను మళ్లీ పార్టీలో కొనసాగించేందుకు రేవంత్ రెడ్డి ఎలాంటి ప్రయత్నాలు చేయలేదని ప్రచారం జరుగుతోంది. నిజానికి ఆ తర్వాత పార్టీకి రాజీనామా చేసిన శశిధర్ రెడ్డితో మాట్లాడే తీరిక కూడా లేదు. రేవంత్ రెడ్డి పార్టీలో చీలికను అరికట్టలేకపోతున్నారనేది సీనియర్ నేతలు, క్యాడర్‌లో సర్వత్రా భావన.

Previous articleచంద్రబాబు తొలి ఎన్నికల వాగ్దానం – సూపర్ హిట్!
Next articleవచ్చేనెల నుంచి కేసీఆర్ జిల్లాల పర్యటన!