పవన్ ప్రచార రధం ఎన్టీఆర్ చైతన్య రధం లాంటిదేనా?

సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో విస్తృతంగా షేర్ చేయబడిన పవన్ కళ్యాణ్ ప్రచార రధం యొక్క కొన్ని చిత్రాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి. ప్రచార రధం పునర్నిర్మించబడుతోంది. పవన్ కళ్యాణ్ అవసరాలకు అనుగుణంగా కొన్ని అంతర్గత, బాహ్య మార్పులు చేస్తోంది. పవన్ కళ్యాణ్ ప్ర‌జ‌ల్లోకి వెళ్లే యాట‌కి రెడీ అవుతున్నాడు. తన యాత్ర పొడవునా జనాలను ఉద్దేశించి పవన్ ప్రసంగించనున్నారు. అందుకే ఈ ప్రచార రధం రాజకీయంగా కనిపించాలని పవన్ కోరుకున్నారు.
ఈ వ్యాన్‌ను పూణేలో తయారు చేయాలని ప్రాథమికంగా ప్లాన్ చేసినప్పటికీ. తర్వాత ప్లాన్ మార్చారు. పవన్ సూచనలు, సలహాలను పరిగణనలోకి తీసుకుని జనసేన టీమ్ హైదరాబాద్ లోనే ప్రచార రథాన్ని సిద్ధం చేస్తోంది. ప్రస్తుతం ప్రచార రధం చివరి దశకు చేరుకుంది. అయితే, పవన్ కళ్యాణ్ ప్రచార రధం, లెజెండరీ ఎన్టీఆర్ యొక్క చైతన్య రధం మధ్య పోలికలు ఉన్నాయ్.
రెండు వాహనాలు మిలిటరీ ఆకుపచ్చ రంగులో దేశభక్తిని పోలి ఉంటాయి. ఆకుపచ్చ రంగు కూడా వ్యవసాయం, ప్రకృతితో గుర్తించబడిన రంగు కాబట్టి రైతులు దీనితో గుర్తించబడతారు. వాహనం సాధారణ, పాతదిగా కనిపించేలా తయారు చేయబడింది, తద్వారా సామాన్యులు వాహనంతో సంబంధం కలిగి ఉంటారు. తద్వారా వారు పవన్ కళ్యాణ్, జనసేనతో కనెక్ట్ అవుతారు. ఎక్కడా,పవన్ కళ్యాణ్ తన సినిమా షూటింగ్‌లలో ఉపయోగించిన ఖరీదైన, విలాసవంతమైన కారవాన్ లాగా కనిపించదు. ప్రత్యేక శ్రద్ధ తీసుకున్నారు. కానీ, ఎన్టీఆర్ యొక్క చైతన్య రధంతో సారూప్యతలు చాలా స్పష్టంగా కనిపిస్తాయి. సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో చర్చనీయాంశంగా మారాయి.

Previous articleఏపీ కాంగ్రెస్ పార్టీ వ్యవహారాల్లో ఇప్పటికీ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నకేవీపీ!
Next articleపాదయాత్ర లోకేష్‌కి ఇదే పెద్ద టాస్క్!