ఐటీ రైడ్స్: ఇప్పుడు టార్గెట్ మంత్రి మల్లారెడ్డి!

తెలంగాణ మంత్రి, మల్లారెడ్డి ఆస్తులపై ఆదాయపు పన్ను శాఖ అధికారులు దాడులు నిర్వహించారు. మల్లారెడ్డి కుమారుడు, అల్లుడు నివాసాల్లో సోదాలు జరుగుతున్నాయి. తెల్లవారుజాము నుంచే ఆదాయపు పన్ను శాఖ అధికారులు నగరంలోని పలువురు ప్రముఖులను షార్ట్ లిస్ట్ చేసి దాడులు నిర్వహించారు. ఐటీ అధికారులు 50 బృందాలుగా విడిపోయి సోదాలు చేస్తున్నారు.
సోదాల్లో భాగంగా కొంపల్లిలోని పామ్‌మీడోస్‌లోని మల్లారెడ్డి కుమారుడు మహేందర్‌రెడ్డి విల్లాలో ఐటీ అధికారులు సోదాలు నిర్వహిస్తున్నారు. నివాసం, అధికారులు అన్నీ సోదాలు నిర్వహిస్తున్నారు. ఈ అన్వేషణలో మల్లారెడ్డి విద్యాసంస్థలు,కళాశాలలు కూడా తప్పడం లేదు.
ఇటీవల, మంత్రి గంగుల కమలాకర్ రెడ్డి కుటుంబం సెలవుల కోసం బయటకు వెళ్లినప్పుడు అతని కుటుంబ సభ్యుల ఆస్తులపై ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ దాడులు నిర్వహించింది. ఆ తర్వాత టీఆర్ఎస్ రాజ్యసభ ఎంపీ గాయత్రి రవిపై కూడా ఈడీ దాడులు నిర్వహించింది. తెలంగాణలో గ్రానైట్ వ్యాపారం, అవకతవకలపై విచారణలో భాగంగానే ఈడీ దాడులు జరిగాయి. గ్రానైట్ వ్యాపారంలో మనీలాండరింగ్‌పై ఈడీ విచారణ చేపట్టింది.
ఆలస్యంగానైనా కేంద్ర దర్యాప్తు సంస్థలు టీఆర్‌ఎస్‌ నేతలపై ప్రత్యేక దృష్టి సారిస్తున్నాయి. ఇది బిజెపి రాజకీయ పగ అని టిఆర్‌ఎస్ ఆరోపిస్తుండగా, బిజెపి నాయకులు టిఆర్‌ఎస్ నాయకుడి అవినీతి పద్ధతులు, వ్యాపారాలలో అక్రమాలపై నిప్పులు చెరిగారు.

Previous articleనర్సాపురం సెంటిమెంట్.. జగన్ రికార్డ్ బ్రేక్ చేస్తాడా?
Next articleవైఎస్సార్‌సీపీలో సాయిరెడ్డి 2వ ర్యాంక్ కోల్పోయారా?