పొత్తులపై ఎటు తేల్చుకోలేకపోతున్న పవన్ కళ్యాణ్?

జనసేన పార్టీ అధ్యక్షుడు పవన్ కళ్యాణ్ 10 రోజుల క్రితం విశాఖపట్నంలో ప్రధాని నరేంద్ర మోడీని కలవడం పార్టీలో తీవ్రమైన చర్చలకు దారితీసింది. మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఎన్‌ చంద్రబాబు నాయుడు నేతృత్వంలోని తెలుగుదేశం పార్టీతో పొత్తుకు సంబంధించి ఎలాంటి తొందరపాటు నిర్ణయం తీసుకోవద్దని పవన్ కళ్యాణ్‌కు మోడీ ఇచ్చిన సలహాను కొంతమంది పార్టీ నాయకులు, ముఖ్యంగా జనసేన రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ పట్టించుకోలేదని వర్గాలు తెలిపాయి.
ముందుగా నివేదించినట్లుగా, టిడిపితో పొత్తు పెట్టుకోకుండా బిజెపితో పొత్తు కొనసాగించాలని లేదా స్వతంత్రంగా ఎన్నికల్లో పోటీ చేయాలని ప్రధాని పవన్ కళ్యాణ్‌ను కోరినట్లు సమాచారం. పవన్ కళ్యాణ్ ప్రయోజనాలను తాను చూసుకుంటానని, ఎన్నికల్లో స్వతంత్రంగా పోటీ చేయాలనుకుంటే జనసేనకు బీజేపీ అన్ని విధాలా సాయం చేస్తుందని మోడీ హామీ ఇచ్చినట్లు సమాచారం.
2023 ఎన్నికల్లో టీడీపీని అధికారంలోకి రాకుండా అడ్డుకుంటే,80 ఏళ్లు పూర్తి చేసుకుని మళ్లీ ఎన్నికల్లో పోటీ చేయలేని చంద్రబాబు నాయుడుకు అది అంతిమంగా మారుతుందని బీజేపీ నేతల వాదన. అప్పుడే పవన్ ప్రజలకు ప్రత్యామ్నాయంగా ఎదగగలరని అంటున్నారు.
పవన్ టీడీపీతో పొత్తు పెట్టుకుని, చంద్రబాబు నాయుడుని మళ్లీ అధికారంలోకి తెస్తే, రెండోది బీజేపీతో చేసినట్లుగా, జనసేనను రాజకీయంగా ఎదగనివ్వదు
అయితే, నాదెండ్లతో సహా పార్టీలో పవన్ కళ్యాణ్ సీనియర్ సహచరులు కొందరు, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఉనికిలో లేని బిజెపి ఆదేశాల ప్రకారం వ్యవహరించకుండా,తన స్వంత నిర్ణయం తీసుకోవాలని ఆయనకు సలహా ఇచ్చినట్లు తెలిసింది.
జనసేనను పణంగా పెట్టి బీజేపీ తన ఉనికిని చాటుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తోందని, వచ్చే ఐదేళ్లపాటు జగన్ అధికారంలో ఉండేలా చూడాలన్నదే బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వానికి మొత్తం ఉద్దేశమని పవన్‌కి చెప్పారు. బీజేపీ ట్రాప్‌లో పడి జగన్ మళ్లీ అధికారంలోకి రావడానికి మనం ఎందుకు సహకరించాలి? జగన్ ప్రభుత్వంపై ఇన్ని రోజులూ మనం చేస్తున్న పోరాటం ఏమిటి? అడిగారు.
2029 నాటికి చంద్రబాబు నాయుడు ఫేడ్ అవుట్ అవుతారనే వాదన బీజేపీకి కూడా వర్తిస్తుందని ఈ జనసేన నేతలు అభిప్రాయపడుతున్నారు. 2020 నాటికి, మోడీకి కూడా 80 ఏళ్లు నిండుతాయి. అతనికి కూడా దేశాన్ని పాలించే సామర్థ్యం లేకపోవచ్చు. అప్పుడు జనసేన పట్ల భాజపా తన బాధ్యతను నెరవేరుస్తుందన్న గ్యారెంటీ లేదు. జనసేన బలంతో ఏపీలో ఎదగాలని మాత్రమే ప్రయత్నిస్తోంది అని జనసేన నేత ఒకరు తెలిపారు. అందుకే మోడీ అభ్యర్థనకు కట్టుబడి బిజెపితో కలిసి వెళ్లాలా టిడిపి తో కలిసి వెళ్లాలా అనేది పవన్ కళ్యాణ్ తేల్చుకోలేకపోతున్నారు.

Previous articleచిరంజీవి ద్వారా పవన్ పై ఒత్తిడి తెస్తున్న బీజేపీ?
Next articleనర్సాపురం సెంటిమెంట్.. జగన్ రికార్డ్ బ్రేక్ చేస్తాడా?