కోమటిరెడ్డి తర్వాత మర్రి శశిధర్ రెడ్డి బీజేపీలో చేరనున్నారా?

కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్ రెడ్డి తర్వాత కాంగ్రెస్ పార్టీలో మరో భారీ వికెట్ పడనుంది. కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత మర్రి శశిధర్ రెడ్డి బీజేపీలో చేరేందుకు రంగం సిద్ధం చేసుకున్నారు. మర్రి శశిధర్ రెడ్డి శుక్రవారం న్యూఢిల్లీలో బీజేపీ నేత, కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షాతో భేటీ అయ్యారు. అంతకుముందు తెలంగాణ బీజేపీ అధ్యక్షుడు బండి సంజయ్, జాతీయ ఉపాధ్యక్షురాలు డీకే అరుణతో ఆయన సమావేశమయ్యారు. శశిధర్ రెడ్డిది కాంగ్రెస్ కుటుంబం. ఆయన తాత కేవీ రంగారెడ్డి మంత్రిగా పని చేయడంతో రంగారెడ్డి జిల్లాకు ఆయన పేరు పెట్టారు.
శశిధర్‌రెడ్డి తండ్రి మర్రి చెన్నారెడ్డి అవిభక్త ఆంధ్రప్రదేశ్‌కు ముఖ్యమంత్రిగా ఉండి, ఎన్నికల్లో లెజెండరీ ఎన్టీఆర్‌ను గెలిపించిన ఘనత ఆయనది. శశిధర్ రెడ్డి నెహ్రూ కుటుంబానికి అత్యంత సన్నిహితుడిగా పరిగణించబడ్డాడు. జాతీయ విపత్తు నిర్వహణకు చీఫ్‌గా నియమించబడ్డాడు, ఇది క్యాబినెట్ ర్యాంక్ పదవి. సనత్‌నగర్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి పోటీ చేసి గెలుపొందారు.
అయితే, 2018 ఎన్నికల్లో ఆయనకు టికెట్ నిరాకరించడంతో ఆయన తక్కువ ప్రొఫైల్‌ను కొనసాగిస్తున్నారు. శశిధర్ రెడ్డి త్వరలో తన మద్దతుదారులు,కార్యకర్తలతో సమావేశం నిర్వహించి బీజేపీలో చేరుతున్నట్లు అధికారికంగా ప్రకటిస్తారని విశ్వసనీయ వర్గాల సమాచారం. ఆయన హైదరాబాద్‌లో బహిరంగ సభ నిర్వహించి బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా సమక్షంలో పార్టీలో చేరనున్నారు.

Previous articleవిజయమ్మ ట్రస్ట్‌పై నిషేధం.. జగన్‌కు షాక్‌!
Next articleరాజకీయాల్లో రాణించటం అంత సులువు కాదు: చిరంజీవి