టీఆర్‌ఎస్‌లో ప్రమాద ఘంటికలు?

తెలంగాణ మంత్రి తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్‌కు సమస్యలు పెరుగుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. నేపాల్‌లోని చికోటి ప్రవీణ్ క్యాసినో హవాలా లావాదేవీలకు సంబంధించి అతని ఇద్దరు సోదరులను ప్రశ్నించిన తరువాత, ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్ ఇప్పుడు అదే కేసులో మంత్రి వ్యక్తిగత సహాయకుడు హరీష్‌కు సమన్లు జారీ చేసింది. బుధవారం తలసాని ఇద్దరు సోదరులు మహేశ్ యాదవ్, ధర్మేంద్ర యాదవ్‌లను దాదాపు తొమ్మిది గంటల పాటు ఈడీ ప్రశ్నించింది. వారి వాట్సాప్ చాట్‌లు, ఫోన్ కాల్ డేటా, బ్యాంకు లావాదేవీలు, విమాన టిక్కెట్ బుకింగ్‌ల ఆధారంగా వారిని ప్రశ్నించారు. ఇప్పుడు తలసాని పీఏకి సమన్లు వచ్చాయి. ఇవన్నీ తలసానిపై దృష్టి సారించాయి.
ఇదంతా ఎటువైపు దారితీస్తుందోనన్న ఆందోళన టీఆర్‌ఎస్‌లో నెలకొంది.ఈ విషయంలో తలసానిపై ఇప్పుడు ఒత్తిడి పెరిగింది. చీకోటి ప్రవీణ్‌తో పలువురు ఇతర పార్టీల నేతలకు ఉన్న సంబంధాలు బట్టబయలు అవుతాయని టీఆర్‌ఎస్‌ కూడా భయపడుతోంది.ప్రస్తుతం ఎక్కువగా తలసాని చుట్టూనే ప్రశ్నోత్తరాలు సాగుతున్నాయని, అయితే త్వరలో ఇతరులకు కూడా విస్తరింపజేసే అవకాశం ఉందని ఆందోళన వ్యక్తం చేశారు.టీఆర్‌ఎస్‌ ఎమ్మెల్సీ ఎల్‌ రమణ, మెదక్‌ జిల్లా సహకార కేంద్ర బ్యాంకు (డీసీసీబీ) చైర్‌పర్సన్‌ చిట్టి దేవేందర్‌రెడ్డిని కూడా ఈడీ ప్రశ్నించింది. ఇది ఇలా ఉండగా కరీంనగర్‌కు చెందిన గ్రానైట్ క్వారీ లాబీపై దాడులు జరుగుతున్నాయని, ఇందులో మంత్రి గంగుల కమలాకర్ ప్రమేయం ఉందని చెబుతున్నారు. ఇవన్నీ టీఆర్‌ఎస్‌లో ప్రమాద ఘంటికలు మోగిస్తున్నాయి.

Previous articleరాజకీయాల్లో రాణించటం అంత సులువు కాదు: చిరంజీవి
Next articleఇదేం కర్మ’ కన్నా ‘బాదుడే బాదుడు’బెస్ట్!