పవన్ పై చంద్రబాబు పరోక్షంగా అసంతృప్తి వ్యక్తం చేశారా?

సార్వత్రిక ఎన్నికలకు రెండేళ్ల సమయం ఉన్నందున పార్టీని బలోపేతం చేసేందుకు తెలుగుదేశం పార్టీ ప్రయత్నాలు ముమ్మరం చేసింది. ఇందుకోసం ఆ పార్టీ అన్ని అవకాశాలను అన్వేషిస్తూ, జనసేనతో చేతులు కలపడానికి కూడా ప్రయత్నిస్తోంది. చంద్రబాబు నాయుడు బహిరంగంగా ప్రకటించకపోయినా వైజాగ్ టూర్ తర్వాత పవన్ కళ్యాణ్‌కు మద్దతు ఇవ్వడం చర్చనీయాంశమైంది.
టీడీపీ, జనసేన మార్గంలో సాగుతున్న సమయంలో పవన్ కల్యాణ్‌కు ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ నుంచి ఆహ్వానం అందింది. సమావేశం అనంతరం పవన్ కళ్యాణ్ మాట్లాడుతూ రాష్ట్రానికి త్వరలో మంచి రోజులు వస్తాయని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. ఏపీ బీజేపీ కూడా టీడీపీతో చేతులు కలిపే ప్రసక్తే లేదన్నారు.
ఇప్పుడు మళ్లీ భారతీయ జనతా పార్టీతో తెలుగుదేశం పార్టీ,జనసేన పొత్తుపై క్లారిటీ లేదు. దీంతో 2014 ఎన్నికల మాదిరిగానే అధికారంలోకి రావాలన్న తెలుగుదేశం పార్టీ ఆశలపై నీళ్లు చల్లారు. ఈ నేపథ్యంలో చంద్రబాబు నాయుడు కొన్ని ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేసి టీడీపీ, జనసేన బలహీనపడే అవకాశాలపై అసంతృప్తిని బయటపెడుతున్నారా అనే కొత్త చర్చకు దారితీసింది. వచ్చే సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో విజయం సాధించడం తెలుగుదేశం పార్టీ పుంజుకోవాల్సిన అవసరం ఎంతైనా ఉంది. చంద్రబాబు నాయుడు ఇప్పుడు కర్నూలు నగరంలో పర్యటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.
యెమ్మిగనూరులో తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు ప్రజలనుద్దేశించి ప్రసంగిస్తూ, కార్యక్రమాలకు భారీగా తరలిరావడం పట్ల సంతోషం వ్యక్తం చేస్తూ, అధికార పార్టీ పట్ల ప్రజలకు ఉన్న విసుగును ఇది తెలియజేస్తోందని అన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు చంద్రబాబు నాయుడు పవన్ కళ్యాణ్‌పై పరోక్షంగా ప్రస్తావించినట్లు పలువురు భావిస్తున్నారు. సినీనటుడు కానప్పటికీ, ఇటీవల తాను నటించిన చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద హిట్ కానప్పటికీ ప్రజలు ఈ కార్యక్రమానికి వచ్చారన్నారు.

Previous articleవైసీపీకి బీజేపీ బీ టీమా?
Next articleవిజయమ్మ ట్రస్ట్‌పై నిషేధం.. జగన్‌కు షాక్‌!