తెలంగాణ అధికారి సీఎం పాదాలను తాకడం ద్వారా దుమారం!

తెలంగాణ పబ్లిక్ హెల్త్ డైరెక్టర్ డాక్టర్ జి. శ్రీనివాసరావు ముఖ్యమంత్రి కె. చంద్రశేఖర్ రావు పాదాలను తాకడం ద్వారా దుమారం రేపారు.మంగళవారం ముఖ్యమంత్రి అధికారిక నివాసంలో జరిగిన కార్యక్రమంలో ఆరోగ్య శాఖ ఉన్నతాధికారి ఒకరు కాదు రెండుసార్లు ముఖ్యమంత్రి పాదాలను తాకడం కనిపించింది. దీనికి సంబంధించిన వీడియో క్లిప్‌ గురువారం వైరల్‌గా మారింది.ఈ సందర్భంగా ఎనిమిది కొత్త ప్రభుత్వ వైద్య కళాశాలలను ముఖ్యమంత్రి ప్రారంభించారు.
కార్యక్రమం ఏర్పాటు చేసిన హాలులోకి రాగానే శ్రీనివాసరావు ముందుగా ముఖ్యమంత్రికి పుష్పగుచ్ఛం అందించి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ఆ అధికారి తన ట్రౌజర్ జేబులోంచి ఒక కాగితాన్ని తీసి సిఎంకు ఇచ్చాడు, అతను దానిని తన చొక్కా జేబులో ఉంచుకున్నాడు. అనంతరం కేసీఆర్ పాదాలను తాకేందుకు వంగి వంగి చూశారు. అప్పుడు శ్రీనివాసరావు చేతులు జోడించి వేడుకుంటూ కనిపించాడు. అంతటితో ఆగకుండా మళ్లీ కేసీఆర్ వెళ్లే సమయంలో ఆయన పాదాలను తాకి మళ్లీ ముకుళిత హస్తాలతో ఏదో విన్నవించారు.
అధికారి లిఖితపూర్వకంగా, మౌఖిక అభ్యర్థనలు ఏమిటో స్పష్టంగా తెలియలేదు,అయితే అతను వచ్చే అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో పోటీ చేయడానికి టిఆర్ఎస్ టిక్కెట్ కోసం ప్రయత్నిస్తున్నట్లు ఊహాగానాలు ఉన్నాయి. అధికారుల తీరుపై వివిధ వర్గాల నుంచి విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి. శ్రీనివాసరావు పదే పదే కోరినా, పాదాలు తాకినా ఖమ్మం సీటుకు టికెట్ కన్ఫర్మ్ కాలేదని కొందరు నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానించారు. గతేడాది జూన్‌లో అప్పటి సిద్దిపేట జిల్లా కలెక్టర్‌ పి.వెంకట్రమణారెడ్డి కలెక్టర్‌ కార్యాలయ నూతన భవన ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా ముఖ్యమంత్రి పాదాలను తాకడం కలకలం రేపింది.ఐదు నెలలు ఆలస్యంగా రాజకీయాల్లో చేరేందుకు స్వచ్ఛంద పదవీ విరమణ తీసుకుని కేసీఆర్‌ తెలంగాణ శాసన మండలి సభ్యుడిని చేశారు.

Previous articleతెలంగాణా బీజేపీ తదుపరి చీఫ్ ఎవరు?
Next articleఈడీ ముందు టీఆర్ఎస్ మంత్రి సోదరులు హాజరు!