ఒక్కసారి… మరో సారి… చివరిసారి!

ఏపీ రాజకీయాలు ఇప్పుడు ఆసక్తికరంగా మారాయి. ఎన్నికలకు ఇంకా రెండేళ్ల సమయం ఉన్నా రాజకీయ వేడి మాత్రం ఇప్పుడిప్పుడే ఊపందుకుంది. ప్రధాన పార్టీలన్నీ అధికారంలోకి రావాలని ఉవ్విళ్లూరుతున్నాయి. ఆసక్తికరంగా, మరొకసారి అధికారం కావాలి.మరొకరికి కనీసం ఒక్కసారైనా అధికారం కావాలి. మరికొందరు చివరిసారిగా అధికారం కోరుకుంటున్నారు.
మొదటిది వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి అని, అధికారంలో ఉన్న ఆయన మరోసారి ప్రజలు ఎన్నుకోవాలని కోరుకుంటున్నారు. రెండవది జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్. తనను ఒక్కసారి ముఖ్యమంత్రిని చేయాలని ప్రజలను కోరుతున్నారు. ప్రజలు తమకు అవకాశం ఇవ్వాలని జనసేనాని కోరుతున్నారు.
మూడో వ్యక్తి చంద్రబాబు నాయుడు.మళ్లీ అధికారంలోకి రావాలని ఆయన తహతహలాడుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది. మొన్న ఒక ముఖ్యమైన ప్రకటనలో 2024 నాకు చివరి ఎన్నికలు అని ఆయన అన్నారు. ఇది స్పష్టంగా కేవలం భావోద్వేగ విజ్ఞప్తి కాదు. చంద్రబాబు వయసు ఇప్పటికే దాదాపు 70 ఏళ్లు, ఫిట్‌గా ఉన్నప్పటికీ 2024 తర్వాత మళ్లీ ఎన్నికల్లో పోటీ చేయలేకపోవచ్చు. వైఎస్సార్‌సీపీ అధికారంలోకి వచ్చిన మరో సారి గడప గడపకూ కార్యక్రమం సాగుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది. జనసేన, బీజేపీ రెండింటితోనూ పొత్తు పెట్టుకోవాలని చంద్రబాబు ఆఖరి సారిగా అధికారంలో ఉండాలనుకుంటున్నారు. మరి 2024లో ఎవరి టైం ఉండబోతుందో వేచి చూద్దాం.

Previous articleఅమరావతి అంశాన్ని హైజాక్ చేయనున్న బీజేపీ-జనసేన?
Next articleవారు చంద్రబాబు అభిమానులా ? జగన్‌ను ద్వేషించేవారా?