ఈడీ ముందు టీఆర్ఎస్ మంత్రి సోదరులు హాజరు!

చికోటి ప్రవీణ్‌కి సంబంధించిన క్యాసినో గొడవ సంచలనం సృష్టించిన సంగతి మనందరికీ తెలిసిందే. అతను ఇతర దేశాలలో జూదం కార్యకలాపాలు నిర్వహిస్తున్నాడని, ఇందులో ఉన్న డబ్బు నల్లధనంగా చెప్పబడింది. కార్యకలాపాలను ప్రోత్సహించేందుకు కొందరు హీరోయిన్లను రంగంలోకి దింపినట్లు ఈడీ విచారణలో తేలింది. లా ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ ఏజెన్సీ డైరెక్టరేట్ ఆఫ్ ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ ఈ విషయాన్ని విచారిస్తోంది. ఇప్పటికే కొంతమంది వ్యక్తులను గ్రిల్ చేసింది. హైదరాబాద్‌లోని పలు ప్రాంతాల్లో సోదాలు జరిగాయి.
చికోటి ప్రవీణ్ కుమార్‌కు బిగ్‌షాట్‌లతో సంబంధాలు ఉన్నాయని,ఇతర దేశాలలో వారి కోసం కార్యకలాపాలను హోస్ట్ చేస్తున్నాడని నమ్ముతారు.ఇప్పుడు కేబినెట్ మంత్రి తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్ సోదరులు మహేష్ యాదవ్, ధర్మేందర్ యాదవ్‌లను ఈడీ విచారణకు పిలిచినందున ఈ సమస్య ఊహించని మలుపు తిరిగింది. సందేహాలను నివృత్తి చేసేందుకు అధికారులు ఇద్దరినీ పిలిచినట్లు భావిస్తున్నారు.
తలసాని శ్రీనివాస్‌యాదవ్ అధికార పార్టీ కేబినెట్ మంత్రి కావడంతో జరిగిన అభివృద్ది పలువురిని ఉలిక్కిపడేలా చేసింది. ఈ కేసులో ఆరోపించిన మనీలాండరింగ్ కోణంపై కొన్ని సందేహాలు ఉన్నాయి, దీని కోసం, ఇద్దరు తమ ముందు విచారణకు హాజరు కావాలని కోరవచ్చు.
చీకోటి ప్రవీణ్‌కుమార్‌ మనీలాండరింగ్‌కు పాల్పడ్డారని, పెద్దనోట్ల రద్దుతో పాటు జూదం కార్యకలాపాలకు పాల్పడుతున్నారనే ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్నారు.ప్రవీణ్ కుమార్ యాజమాన్యంలోని విలాసవంతమైన ఫామ్‌హౌస్, ఖరీదైన పెంపుడు జంతువులు ఈ నివేదికలకు ఆజ్యం పోస్తున్నాయి. శ్రీనివాస్ యాదవ్ సోదరులిద్దరి పేర్లు ఈడీ అధికారుల దృష్టికి వచ్చి ఉండొచ్చని అందుకే వారిని విచారణకు పిలిచినట్లు సమాచారం.

Previous articleతెలంగాణ అధికారి సీఎం పాదాలను తాకడం ద్వారా దుమారం!
Next articleఅమరావతి అంశాన్ని హైజాక్ చేయనున్న బీజేపీ-జనసేన?