సోమును ప్రధాని గుర్తించకపోవడం రాజకీయ వర్గాల్లో పెను దుమారం.. జీవీఎల్ వివరణ!

ఏపీ బీజేపీ చీఫ్ సోము వీర్రాజును ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ గుర్తించకపోవడం ఏపీ రాజకీయ వర్గాల్లో పెను దుమారం రేపింది. రాష్ట్ర పార్టీ అధినేతను గుర్తించడంలో మోదీ ఎలా విఫలమయ్యారనేది ఏపీ బీజేపీ అంతర్గత విషయాల్లో పెద్ద చర్చకు దారితీసింది. అయితే ఈ ఎపిసోడ్ మొత్తం మీడియా సర్కిల్స్‌లో విస్తృతంగా చక్కర్లు కొడుతోంది. ఏపీ బీజేపీ కోర్ కమిటీతో మోడీ సమావేశంలో ఏమి జరిగిందో ఎవరికీ ఎలాంటి క్లూ లేదు. మోదీ, సోము ఎపిసోడ్‌పై బీజేపీ రాజ్యసభ ఎంపీ జీవీఎల్ నరసింహారావు స్పందిస్తూ.. ఇది సోముపై జరిగిన కుట్రగా అనుమానిస్తున్నారు.
ఇలాంటి వార్తల్లో ఎలాంటి వాస్తవం లేదని జీవీఎల్ స్పష్టం చేశారు.
ప్రతి ఒక్కరూ తమను తాము పరిచయం చేసుకోవాలని ప్రధాని మోదీ కోరారు. ఏపీ బీజేపీ చీఫ్‌గా తనను తాను పరిచయం చేసుకుని, ఆ తర్వాత కోర్ కమిటీ సమావేశంలో ఉన్న నేతలందరినీ పరిచయం చేసారు అని జీవీఎల్ పేర్కొన్నారు.
సోము భవిష్యత్తుపై బీజేపీ జాతీయ నాయకత్వానికి సోము వీర్రాజుపై పూర్తి విశ్వాసం ఉందని, 2024 ఎన్నికల్లో ఆయనే పార్టీని నడిపిస్తారని జీవీఎల్ అభిప్రాయపడ్డారు. “ఇది సోముని వ్యతిరేకించే కొంతమంది కుట్ర అని రాజ్యసభ ఎంపీ అన్నారు. మోడీ ఏపీ పర్యటనలో, అది పార్టీ నైతికతను పెంచిందని, త్వరలో మోడీ ప్రభుత్వం ఏపీకి మరిన్ని ప్రాజెక్టులను మంజూరు చేస్తుందని జీవీఎల్ అభిప్రాయపడ్డారు. ఏపీ అభివృద్ధి, సంక్షేమానికి కేంద్రం కట్టుబడి ఉందని, మేము చేయగలిగినదంతా చేస్తున్నామని జీవీఎల్ క్లుప్తంగా చెప్పారు.

Previous articleసూపర్ స్టార్ కృష్ణ కన్నుమూత
Next articleతెలంగాణా బీజేపీ తదుపరి చీఫ్ ఎవరు?