మరో వివాదంలో ఎంపీ గోరంట్ల?

కొన్ని వారాల క్రితం హిందూపురం వైసీపీ ఎంపీ గోరంట్ల మాధవ్ న్యూడ్ వీడియో ఏపీ రాజకీయాల్లో పెను దుమారం రేపింది. షాకింగ్ వీడియోలో, గోరంట్ల ఒక గుర్తు తెలియని మహిళతో వీడియో కాల్‌లో ఉండగా నగ్న అవతారంలో కనిపించాడు. ఇది రాజకీయ ప్రేరేపిత ప్రయత్నమని గోరంట్ల ఆరోపించినప్పటికీ, వీడియోలో కనిపించింది గోరంట్ల అని ఫోరెన్సిక్ నిపుణులు నిర్ధారించారని టీడీపీ నేతలు ఆయన వాదనలను తోసిపుచ్చారు. ఇప్పుడు గోరంట్ల మరో వివాదంలో చిక్కుకున్నారు.
తాజా సమాచారం ప్రకారం.. గోరంట్ల ఇంటి అద్దె, నెలవారీ విద్యుత్ ఛార్జీలు చెల్లించడం లేదని మల్లికార్జున రెడ్డి అనే వ్యక్తి అనంతపురం 4వ టౌన్ పోలీస్ స్టేషన్‌లో ఫిర్యాదు చేశాడు.విసిగిపోయిన యాజమాన్యం కూడా చెల్లించని విషయమై మరోసారి ఇబ్బంది పెడితే టిప్పర్ లారీతో ఢీకొంటానని గోరంట్ల బెదిరించాడని ఆరోపించాడు. గోరంట్ల నెలవారీ అద్దె,కరెంటు చార్జీలు రూ.2 లక్షలకు పైగా ఎగవేసినట్లు మల్లికార్జునరెడ్డి వెల్లడించారు. గోరంట్ల, అతని సిబ్బంది యొక్క నిరంతర బెదిరింపులతో విసిగిపోయిన యజమాని, పోలీసులు ఇరువర్గాల మధ్య మధ్యవర్తిత్వం వహించే ముందు గోరంట్ల ఇంటి ముందు నిరసనకు కూర్చునే ప్రయత్నం చేశారు.
అయితే గోరంట్ల సహకరించకపోవడంతో యాజమాన్యం చివరకు పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేయాల్సి వచ్చింది. ఎటువంటి అవకాశం లేకుండా,సమస్య బయటకు రాకముందే పోలీసులు మళ్లీ గోరంట్లను, యజమానిని మరొక రౌండ్ చర్చలకు పిలవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. పెండింగ్‌లో ఉన్న సొమ్మును క్లియర్ చేసి ఇల్లు ఖాళీ చేయాలని యజమాని గోరంట్లను డిమాండ్ చేస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది.

Previous articleనంద్యాల లోక్‌సభ సీటుపై బుగ్గన కన్ను?
Next articleమునుగోడు రిజల్ట్‌తో వైసీపీలో టెన్షన్‌?