విజయవాడ నుంచి టీడీపీ అభ్యర్థిగా సుజనా చౌదరి పోటీ చేసే ఆలోచన?

సుజనా చౌదరి తిరిగి టీడీపీలోకి వచ్చి విజయవాడ లోక్‌సభ స్థానం నుంచి పోటీ చేయాలని భావిస్తున్నట్లు విజయవాడలో జోరుగా ప్రచారం జరుగుతోంది. ఏర్పాట్లను లాంఛనంగా చేయడానికి సుజనా తన దూతలను చంద్రబాబు నాయుడు వద్దకు పంపినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఈ విషయంపై ఆయన లోకేష్ బాబును సంప్రదించినట్లు కూడా వర్గాలు వెల్లడించాయి. సుజనా ఎప్పుడూ టీడీపీకి వెన్నుదన్నుగా ఉంటూ కష్టకాలంలో ఆర్థికంగా పనిచేశారు.
కానీ, 2019 తర్వాత టీడీపీ ఓడిపోవడంతో ఆయన మరో ఇద్దరు ఎంపీలతో కలిసి బీజేపీలో చేరారు. బీజేపీలోని విధానాలు, నిర్ణయాలను ప్రభావితం చేసేలా తన మనుషులను బీజేపీలోకి పంపింది చంద్రబాబు నాయుడేనన్న ప్రచారం సాగుతోంది. మరో పార్టీలోకి ఫిరాయించినందుకు ముగ్గురు ఎంపీలపై అనర్హత వేటు వేయాలని కూడా టీడీపీ పట్టించుకోకపోవడం విశేషం. అయితే ప్రస్తుతం ఆయన పదవీకాలం ముగియడంతో ఇక రాజ్యసభ ఎంపీగా లేనందున మళ్లీ టీడీపీలోకి రావాలని సుజనా భావిస్తున్నట్లు సమాచారం.
టీడీపీ అధినేతకు, ఆయన కుమారుడికి ఫీలర్లు పంపినట్లు సమాచారం.పార్టీ కోసం కృష్ణా జిల్లా మొత్తం ఎన్నికల ఖర్చును భరిస్తానని ఆయన ఆఫర్ చేసినట్లు సమాచారం. ఇదిలా ఉంటే బీజేపీలో సుజనాకు రెండుసార్లు పదవి రావడంపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. మాజీ ఎంపీ టీడీపీకి వెళ్లడం ఆ పార్టీని కలవరపెడుతోంది.బీజేపీని తన స్వలాభం కోసం, టీడీపీ ప్రయోజనాల కోసం వాడుకున్నారు.ప్రస్తుతం ఆయన పదవీ కాలం ముగియడంతో మళ్లీ టీడీపీలోకి వెళ్లే యోచనలో ఉన్నట్లు సమాచారం.

Previous articleమంత్రి తర్వాత ఈడీ, ఐటీ టార్గెట్ తెలంగాణ ఎంపీ !
Next articleఖమ్మంలో ముగ్గురు పెద్ద నేతలపై బీజేపీ కన్నేసింది!