మంత్రి తర్వాత ఈడీ, ఐటీ టార్గెట్ తెలంగాణ ఎంపీ !

తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి సీనియర్ నేత, రాష్ట్ర బీసీ సంక్షేమ శాఖ మంత్రి గంగుల కమలాకర్ నివాసాలు, కార్యాలయాలపై వరుస దాడులు నిర్వహించిన ఒకరోజు తర్వాత గురువారం కేంద్ర దర్యాప్తు సంస్థలు ఖమ్మంలోని టీఆర్‌ఎస్ రాజ్యసభ ఎంపీ వద్దిరాజు రవిచంద్రపై దృష్టి సారించాయి. హైదరాబాద్‌లోని శ్రీనగర్‌ కాలనీలో ఉన్న వద్దిరాజు రవీంచంద్ర ఇళ్లు, కార్యాలయాలపై గురువారం ఉదయం నుంచి ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్‌ డైరెక్టరేట్‌, ఆదాయపు పన్ను శాఖల అధికారులు దాడులు నిర్వహిస్తున్నారు.
గ్రానైట్ ఎగుమతి కుంభకోణంలో టీఆర్‌ఎస్ ఎంపీ పెద్ద ఎత్తున అక్రమాలకు పాల్పడ్డారనే పక్కా సమాచారం మేరకు గత 11 గంటలుగా దాడులు జరుగుతున్నాయి.ఫారిన్ ఎక్స్ఛేంజ్ మేనేజ్‌మెంట్ అండ్ రెగ్యులేషన్ యాక్ట్ (ఫెమా అండ్ ఫెరా) నిబంధనలను రవిచంద్ర ఉల్లంఘించినట్లు ఇడి అనుమానిస్తోంది. రవిచంద్రతో పాటు పలువురు గ్రానైట్ డీలర్ల కార్యాలయాలు, నివాసాల్లో కూడా కేంద్ర సంస్థలు దాడులు నిర్వహించాయి.
కాగా, ఈడీ, ఐటీ దాడుల గురించి తెలుసుకుని విదేశాల నుంచి తిరిగి వచ్చిన గంగుల కమలాకర్ బుధవారం రాత్రి హైదరాబాద్‌కు చేరుకున్నారు.
విమానాశ్రయంలో ఆయన విలేకరులతో మాట్లాడుతూ ఎన్‌ఫోర్స్‌మెంట్ డైరెక్టరేట్, ఆదాయపు పన్ను శాఖకు పూర్తి సహకారం అందిస్తామన్నారు. ప్రభుత్వం నుంచి అన్ని అనుమతులు పొంది పారదర్శకంగా నిర్వహిస్తున్న తన కంపెనీలో ఎలాంటి అవకతవకలు జరగలేదని ఆయన కొట్టిపారేశారు.
అన్ని సమాచారం, లాకర్లను పరిశీలించడానికి అధికారులకు యాక్సెస్ కల్పించాలని తన కుటుంబ సభ్యులు, సిబ్బందిని కోరినట్లు ఆయన చెప్పారు.నిజాన్ని నిర్ధారించడం దర్యాప్తు సంస్థల బాధ్యత. సెర్చ్ ఆపరేషన్‌లో వారు స్వాధీనం చేసుకున్న వాటిని బహిర్గతం చేయాలి, అని ఆయన అన్నారు.

Previous articleమునుగోడు లో మద్యం నీళ్లలా ప్రవహించిందా?
Next articleవిజయవాడ నుంచి టీడీపీ అభ్యర్థిగా సుజనా చౌదరి పోటీ చేసే ఆలోచన?