బాలకృష్ణ ‘అన్‌స్టాపబుల్’షో కు షర్మిల?

నటసింహం నందమూరి బాలకృష్ణ ఆలస్యంగానైనా ప్రయోగాలు చేస్తున్నారు. అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తూ, ఎన్‌బికె టాక్ షోతో అన్‌స్టాపబుల్‌తో హోస్ట్‌గా మారారు. మొదటి సీజన్ సూపర్ హిట్ అయింది. తొలి ఎపిసోడ్‌లో మంచు ఫ్యామిలీని ఆహ్వానించారు. రెండవ సీజన్ నారా చంద్రబాబు నాయుడు, లోకేష్‌ అతిథులుగా వచ్చారు. ఈ టాక్ షోకి అతిథిగా వైఎస్ షర్మిలను ఆహ్వానిస్తారంటూ సోషల్ మీడియాలో కొత్త గాసిప్ హల్ చల్ చేస్తోంది.
ఇదే జరిగితే రాజకీయాల నుంచి షోకు వచ్చిన రెండో వ్యక్తి షర్మిల. ఆమెను ఈ షోకి తీసుకురావాలని ప్లాన్ చేస్తున్నట్టు సమాచారం. ఈ కార్యక్రమానికి ఆమె వస్తే రాజకీయ అంశాలు, ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రిగా ఉన్న తన సోదరుడు వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డితో షర్మిల ఈక్వేషన్ వంటి సున్నితమైన విషయాలపై ప్రశ్నలు ఎదురుకావచ్చు. చంద్రబాబు నాయుడు చర్చా కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నప్పుడు, పార్టీ వ్యవస్థాపకుడు నందమూరి తారక రామారావు నుండి పార్టీ నాయకత్వం మార్పు పై బాబు మాట్లాడటం వంటి వివాదాస్పద అంశాలపై నందమూరి బాలకృష్ణ ప్రశ్నలు అడిగారు. అనుకున్న ప్రకారం పనులు జరిగి, వైఎస్ షర్మిల షోకి వస్తే, నందమూరి బాలకృష్ణ వివాదాస్పద అంశాలపై ప్రశ్నలు అడిగే అవకాశాలు ఎక్కువగా ఉన్నాయి.
నందమూరి బాలకృష్ణ, వైఎస్ షర్మిల మధ్య జరిగే మొదటి సంభాషణ సాధ్యమయ్యే ఇంటర్వ్యూ. షర్మిల, జగన్ మధ్య విభేదాలే తెలంగాణ రాజకీయాల్లోకి వచ్చి అదృష్టాన్ని పరీక్షించుకునేలా చేశాయనే అభిప్రాయం వ్యక్తమవుతోంది. వైఎస్ షర్మిల దృక్కోణం నుండి సమస్యను పరిశీలిస్తే,ఊహించిన ఇంటర్వ్యూ ఆమె రాజకీయ ఇమేజ్‌కి చాలా అవసరమైన బూస్ట్ ఇస్తుంది. వైఎస్ షర్మిల రాజకీయంగా వెనుకబడి ఉన్నారు. బలమైన టిఆర్ఎస్ తో ఢీకొడుతున్నారు. షర్మిల అన్‌స్టాపబుల్‌’కి వస్తే, ఆమె తన సోదరుడు జగన్‌పై ఎలాంటి బాంబులు వేస్తుందో చూడటం, వినడం ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది.
గతంలో ఏబీఎన్ రాధాకృష్ణ ‘ఓపెన్‌ హార్ట్‌ విత్‌ ఆర్‌కే’లో షర్మిల కనిపించి జగన్‌కు, తనకు మధ్య విభేదాలున్నాయని ఆమె అంగీకరించారు.జన సేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ కూడా ‘అన్‌స్టాపబుల్’ కు రావచ్చని పుకార్లు కూడా ఉన్నాయి. ఇప్పటికే బాలయ్య దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్‌కి ఆహ్వానం పంపింది. ‘అన్‌స్టాపబుల్‌’గా పవన్‌ అతిథి వచ్చినా జగన్‌ టార్గెట్‌ అవుతుందని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. అన్‌స్టాపబుల్‌’కి ఇంత భారీ స్పందన వస్తుందని ఎవరూ ఊహించి ఉండరు.అయితే షోలో షర్మియా హాజరయ్యేందుకు సంబంధించి అధికారిక నిర్ధారణ కోసం వేచి చూడాల్సిందే.స్పష్టత పొందడానికి మరో రెండు రోజులు లేదా వారాలు పట్టవచ్చు

Previous articleగవర్నర్ ఆమోదం కోసం పెండింగ్‌లో బిల్లులు: టీఆర్ఎస్ సర్కార్ ఎదురుచూపులు!
Next articleరాయపాటి, కన్నా రాజీ వెనుక బాబు?