మునుగోడు లో మద్యం నీళ్లలా ప్రవహించిందా?

జోరుగా సాగుతున్న మునుగోడు ఉప ఎన్నికకు మరికొద్ది గంటల్లో ఎన్నికలు జరగనున్నాయి. ప్రధాన పోరు టీఆర్ఎస్, భారతీయ జనతా పార్టీల మధ్యే ఉంటుందని రాజకీయ నిపుణులు అంటున్నారు. నిన్నటితో ప్రచారానికి చివరి తేదీ కావడంతో పార్టీలు తమకు చేతనైనంత చేశాయి. ఎన్నికల ప్రవర్తనా నియమావళి అమల్లోకి రావడంతో మునుగోడు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నుంచి కార్యకర్తలు,స్థానికేతరులు వెళ్లిపోయారు.ఇప్పుడు పెద్ద మొత్తంలో ఖాళీ మద్యం బాటిళ్ల ఫోటో సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది.
ఉప ఎన్నికల నోటిఫికేషన్ వెలువడినప్పటి నుంచి డబ్బు, మద్యం నీళ్లలా ప్రవహిస్తాయని అంతా భావించారు. దీనికి ఆజ్యం పోస్తూ రాజకీయ పార్టీలు ఓటర్లకు పెద్దఎత్తున బహుమతులు అందజేయడంతోపాటు ర్యాలీలకు హాజరైన ప్రజలకు డబ్బు, బిర్యానీ ప్యాకెట్లతో పాటు మద్యం కూడా అందించారు. ఖాళీ మద్యం బాటిళ్ల కుప్పలు వేలల్లో ఉండనున్నాయి. దీన్నిబట్టి మద్యంపై పార్టీలు ఎంత డబ్బు వెచ్చించి ఉంటాయో అర్థం చేసుకోవచ్చు. దాదాపు అన్ని పార్టీలు మద్యం ఆఫర్ చేసినట్లు, చిత్రం అంతా చెబుతుంది.
దేశంలోనే అత్యంత ఖర్చుతో కూడుకున్న ఎన్నికల విషయంలో మునుగోడు, ఇప్పటికే హుజూరాబాద్ దాటిందిఅంటున్నారు. ఎన్నికల జోరును దృష్టిలో ఉంచుకుని పార్టీలు ఓటర్లకు బంగారం అందించినట్లు సమాచారం. ఎన్నికలకు ఎంత డబ్బు వచ్చిందో మనం అర్థం చేసుకోవచ్చు. ఈ చిత్రాన్ని చూసి మద్యం కోసం కోట్ల రూపాయలు ఖర్చు చేశారనే చర్చ సోషల్ మీడియాలో జోరుగా సాగుతోంది.కుప్పలో ఒకే చోట సేకరించిన సీసాలు ఉన్నప్పటికీ, కుప్పలోకి రాని సీసాలు ఇంకా ఉండవచ్చు.

Previous articleరాయపాటి, కన్నా రాజీ వెనుక బాబు?
Next articleమంత్రి తర్వాత ఈడీ, ఐటీ టార్గెట్ తెలంగాణ ఎంపీ !