రాయపాటి, కన్నా రాజీ వెనుక బాబు?

టీడీపీ నేత రాయపాటి సాంబశివరావు, ప్రస్తుత బీజేపీ నేత కన్నా లక్ష్మీనారాయణ గుంటూరు జిల్లా రాజకీయాల్లో దశాబ్దాలుగా బద్ద ప్రత్యర్థులు. వారిద్దరూ కాంగ్రెస్‌లో ఉన్నప్పుడే పోటీ మొదలైంది. ఈ కుమ్ములాటలు అందరికీ తెలుసు. కాంగ్రెస్‌ పార్టీ నేతలు కూడా వీరిద్దరి మధ్యా విభేదించారు. పోటీ తారాస్థాయికి చేరిన సమయంలో 2010లో కన్నా లక్ష్మీనారాయణపై రాయపాటి సాంబశివరావు అవినీతి ఆరోపణలు చేశారు.
ఈ ఆరోపణలపై కన్నా తీవ్రంగా స్పందించి రాయపాటిపై కోటి రూపాయల పరువు నష్టం దావా వేశారు. ఇన్నాళ్లూ 4వ అదనపు జిల్లా జడ్జి కోర్టులో కేసు విచారణ జరిగింది. రాయపాటి ఇప్పుడు ప్రతిపక్ష టీడీపీలో ఉండగా,కన్నా బీజేపీలో ఉన్నారు.కొంతకాలం క్రితం బీజేపీ రాష్ట్ర శాఖ అధ్యక్షుడిగా ఉన్నారు.మంగళవారం కోర్టులో న్యాయమూర్తి సమక్షంలోనే ఇరువురు నేతలు రాజీ పడ్డారు.
కేసును విచారణకు స్వీకరించి తుది పరిష్కారం కోసం న్యాయమూర్తి ముందు వారిద్దరూ కోర్టుకు హాజరయ్యారు.కన్నాపై చేసిన ఆరోపణలను రాయపాటి ఉపసంహరించుకోగా, పరువు నష్టం కేసును ఉపసంహరించుకోవడంతో దశాబ్దాల నాటి పోరుకు తెరపడింది.
జడ్జి సమక్షంలోనే రాయపాటి తన ఆరోపణలను ఉపసంహరించుకున్నారని కన్నా చెప్పగా, కన్నా కేసును ఉపసంహరించుకున్నానని,అందుకే తన వ్యాఖ్యలను ఉపసంహరించుకున్నానని రాయపాటి మీడియాతో అన్నారు! యుద్ధం ముగిసినప్పటికీ, ఎవరు మొదట ఉపసంహరించుకున్నారు.ఎవరు రాజీ పడ్డారు అనేది ఇప్పటికీ మిస్టరీ! రాజీ వెనుక ఎవరున్నారన్నది మరో పెద్ద ప్రశ్న!జగన్ వ్యతిరేక శక్తులన్నింటినీ ఏకతాటిపైకి తీసుకురావడానికి చంద్రబాబు నాయుడు ఏ అవకాశాన్ని వదిలిపెట్టడం లేదు.

Previous articleబాలకృష్ణ ‘అన్‌స్టాపబుల్’షో కు షర్మిల?
Next articleమునుగోడు లో మద్యం నీళ్లలా ప్రవహించిందా?