రోజా రాజకీయాల నుంచి తప్పుకోవడం లేదు?

గత వారం ఏపీ టూరిజం మంత్రి రోజా అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం నగరిలో కొన్ని నాటకీయ పరిణామాలు చోటు చేసుకున్నాయి. రోజా ఉనికి లేకుండా, ఒక తిరుగుబాటు బృందం రైతు భరోసా కేంద్రం (RBK) కోసం పునాది రాయి వేసింది, ఇది రోజాను పెద్దగా కలవరపెట్టింది. దీంతో మనస్తాపానికి గురైన రోజా తన మద్దతుదారుల్లో ఒకరికి ఫోన్ చేసి తాను రాజకీయాల నుంచి తప్పుకోవాలని అనుకుంటున్నాం నని అని తెలిపింది.
రోజా తన తిరుగుబాటుదారుల వల్ల రాజకీయాల నుంచి తప్పుకోవాల్సి వస్తుందని, అది 2024 ఎన్నికలలోపు జరగవచ్చని చాలామంది ఊహించారు. మరి రోజా రాజకీయాల నుంచి తప్పుకుంటారా? ఈ ప్రశ్నకు రోజా సమాధానమిస్తూ పార్టీలోని అంతర్గత విభేదాలపైనా, తన నియోజకవర్గ రాజకీయాలపైనా క్లారిటీ ఇచ్చారు.
న్యూస్ ఛానెల్స్ టిఆర్‌పిల కోసం ఏది కావాలంటే అది టెలికాస్ట్ చేస్తాయి. నేను రాజకీయాల నుంచి తప్పుకుంటున్నారా? అని రోజాను ప్రతిగా ప్రశ్నించగా, పార్టీలో అంతర్గత విభేదాలను ఆమె అంగీకరించారు. వైసీపీ నా కుటుంబమని, ఇతర కుటుంబాల్లో మాదిరిగానే మాకూ కొన్ని అంతర్గత సమస్యలు ఉన్నాయని, వాటిని పరిష్కరించుకోవడంలో మాకు చాలా సత్తా ఉందని రోజా అన్నారు. 2024లో నగరి సీటును నిలబెట్టుకోవడంపై ప్రశ్నించగా ఇలాంటి రాజకీయ పుకార్లపై రోజా నవ్వుకున్నారు.
ఇలాంటి పుకార్లను వ్యాప్తి చేసే వ్యక్తి కలలు కనేవాడు కావచ్చు. నన్ను తిడితే ఈ పార్టీలో ఎవరికీ టిక్కెట్టు దక్కదు అని రోజా బదులిచ్చారు. నగరిలో గెలిచిన వ్యక్తి రెండోసారి దానిని నిలబెట్టుకోలేడనే కొన్ని అపోహలను తాను బద్దలు కొట్టానని, అయితే దానిని ధిక్కరించానని ఆమె అన్నారు.2019 ఎన్నికల్లో నగరిలో గెలవడం ఆ పార్టీకి దురదృష్టమని, ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేయదని ప్రచారం చేసింది. ఈ రెండు అపోహలను దాటుకుని వెళ్లిపోయాను అని రోజా అన్నారు.

Previous articleవైసీపీ ప్రభుత్వాన్ని ఓడించడానికి టీడీపీ,జనసేనతో బీజేపీ కలిసి పనిచేయాలి: విష్ణు కుమార్ రాజు!
Next articleగవర్నర్ ఆమోదం కోసం పెండింగ్‌లో బిల్లులు: టీఆర్ఎస్ సర్కార్ ఎదురుచూపులు!