మునుగోడులో టీఆర్ఎస్ ప్రచారంపై కేసీఆర్ అసంతృప్తి?

మునుగోడు ఉప ఎన్నికలో టీఆర్‌ఎస్ ప్రచారం సాగుతున్న తీరుపై ముఖ్యమంత్రి, టీఆర్‌ఎస్ అధినేత కేసీఆర్ తీవ్ర అసంతృప్తితో ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ప్రచారం అనుకున్న స్థాయిలో జరగడం లేదని పార్టీ నేతలు, వివిధ మండలాల ఇంచార్జిలను ఆయన తీవ్రంగా మందలించినట్లు సమాచారం. టీఆర్‌ఎస్‌ చేతుల్లో నుంచి జారిపోవడంతో ఆయన తమ దృష్టికి తీసుకెళ్లినట్లు సమాచారం. మునుగోడులో నిత్యం టీఆర్‌ఎస్‌ జారిపోతోందని, బీజేపీ వరుసగా పుంజుకుంటోందని తెలిసి కేసీఆర్‌ ఉలిక్కిపడ్డారని చెబుతున్నారు.
రోజురోజుకూ బీజేపీ బలపడుతోందని వివిధ ఏజెన్సీలు చేపట్టిన పలు సర్వేలు సూచిస్తున్నాయి.మంత్రి జగదీశ్‌రెడ్డితో కలిసి పరిస్థితిని సమీక్షించినట్లు సమాచారం. పలు మండలాలు కీలక గ్రామాలకు ఇంచార్జిలుగా నియమితులైన పలువురు ఎమ్మెల్యేలు, మంత్రులను కూడా ఆయన పిలిపించినట్లు తెలిసింది.
వివిధ గ్రామాలు, మండలాలు, గ్రామాలకు డిప్యూటేషన్‌ చేసిన ఇంచార్జిలు, స్థానిక నాయకుల మధ్య సమన్వయం లోపించడాన్ని కేసీఆర్‌ ప్రశ్నించినట్లు సమాచారం. ఉపఎన్నికల్లో పార్టీ పనితీరుకు స్థానిక నేతలే కీలకమని, స్థానిక నేతలతో మమేకం కావాలని ఆయన నేతలను కోరారు.ప్రచారానికి డబ్బులు డిమాండ్ చేస్తున్న నేతలను కూడా ఆయన మందలించినట్లు సమాచారం.
సాధారణంగా ఇతర పార్టీలకు, ప్రత్యేకించి బీజేపీలోకి వెళ్లిన వారిని వెనక్కి రప్పించేందుకు అన్ని విధాలా కృషి చేయాలని ఆయన టీఆర్‌ఎస్ నేతలకు చెప్పినట్లు సమాచారం. అక్టోబరు 30న చండూరులో ప్రతిపాదిత బహిరంగ సభను విజయవంతం చేసేందుకు పెద్దఎత్తున సిద్ధం కావాలని పార్టీ కార్యకర్తలు, నాయకులకు సూచించారు. బహిరంగ సభలో కేసీఆర్ స్వయంగా ప్రసంగించనున్నారు.

Previous articleతెలంగాణలో కొనసాగుతున్న ఫిరాయింపుల పరంపర!
Next articleదాసోజు శ్రవణ్ పై పవన్ వ్యాఖ్యలు ఉద్దేశపూర్వకమా? యాదృచ్ఛికమా?