దాసోజు శ్రవణ్ పై పవన్ వ్యాఖ్యలు ఉద్దేశపూర్వకమా? యాదృచ్ఛికమా?

మునుగోడు ఎన్నికల సమీకరణాలను ఆసక్తికరంగా మారుస్తూ దాసోజు శ్రవణ్ కుమార్ భారతీయ జనతా పార్టీని వీడి గతంలో తాను ఉన్న టిఆర్ఎస్‌లో చేరారు. శ్రవణ్‌ బీజేపీని వీడి టీఆర్‌ఎస్‌లో చేరడం పెద్ద పరిణామం అని, ఆయన ఉనికి టీఆర్‌ఎస్‌కు బలం చేకూరుస్తుందని అంటున్నారు. దీంతో భారతీయ జనతా పార్టీ తెలంగాణ విభాగానికి పెద్ద దెబ్బ తగిలింది, దీనిపై పార్టీ ఇంకా స్పందించలేదు.
దీనిపై బీజేపీ నేతలు ఇంకా స్పందించకపోగా, బీజేపీ మిత్రపక్షం స్పందించిన తీరు అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో భాజపాతో పొత్తు పెట్టుకున్న జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ దాసోజు శ్రవణ్ గురించి మాట్లాడి డైనమిక్ లీడర్ అని అభివర్ణించారు. ఆయన గురించి గొప్పగా మాట్లాడిన పవన్ కళ్యాణ్, శ్రవణ్ ఏ పార్టీతో సంబంధం లేకుండా తెలంగాణ కోసం పనిచేశారని అన్నారు.తెలంగాణ రాష్ట్ర సాధన ఉద్యమం నుంచి ప్రజారాజ్యం పార్టీలోకి, ఆ తర్వాత టీఆర్‌ఎస్‌లోకి దాసోజు శ్రవణ్ కుమార్ ప్రయాణాన్ని గుర్తుచేసుకున్న పవన్ కళ్యాణ్, శ్రవణ్ తన స్నేహితుడని, అతని శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.
పవన్ కళ్యాణ్ చేసిన వ్యాఖ్యలు ఉద్దేశపూర్వకమా లేక యాదృచ్ఛికమా అనే కొత్త చర్చ మొదలైంది. బీజేపీతో తనకున్న దోస్తీ అంత గొప్పది కాదని ఇటీవల పవన్ కల్యాణ్ అన్నారు. అని చెప్పిన కొద్ది రోజులకే పవన్ కళ్యాణ్ బీజేపీని వీడిన దాసోజు శ్రవణ్ కుమార్ పై ప్రశంసలు కురిపించారు. తనకు రోడ్‌మ్యాప్ ఇవ్వని బీజేపీపై పవన్ కల్యాణ్ అసంతృప్తి వ్యక్తం చేసి ఉండొచ్చని రాజకీయ నిపుణులు అంటున్నారు.

Previous articleమునుగోడులో టీఆర్ఎస్ ప్రచారంపై కేసీఆర్ అసంతృప్తి?
Next articleవైసీపీ ప్రభుత్వాన్ని ఓడించడానికి టీడీపీ,జనసేనతో బీజేపీ కలిసి పనిచేయాలి: విష్ణు కుమార్ రాజు!