వైజాగ్‌లో కేసీఆర్ తొలి బహిరంగ సభకు ప్లాన్?

తెలంగాణ ముఖ్యమంత్రి కె. చంద్రశేఖర్ రావు ప్రారంభించిన తన జాతీయ పార్టీ భారత రాష్ట్ర సమితి (బిఆర్‌ఎస్) మొదటి బహిరంగ సభను వైజాగ్‌లో నిర్వహించే అవకాశం ఉంది. వచ్చే ఏడాది పొంగల్ తర్వాత వైజాగ్‌లో సభ నిర్వహించి ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పార్టీని ప్రారంభించాలని కేసీఆర్ ఆలోచిస్తున్నట్లు సమాచారం. తొలుత విజయవాడలో గానీ, వైజాగ్‌లో గానీ సభను నిర్వహించాలని కేసీఆర్‌ భావించగా ఇప్పుడు బీఆర్‌ఎస్‌ ప్రారంభానికి వైజాగ్‌ సరైన ప్రదేశమని ఆయన ఖరారు చేసినట్లు తెలుస్తోంది. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో వివిధ రాజకీయ పరిణామాల నేపథ్యంలో కేసీఆర్ ఆ నిర్ణయం తీసుకున్నారట. అంతేకాదు ఉత్తరాంధ్రలో కేసీఆర్ వర్గానికి చెందిన వారు పెద్ద సంఖ్యలో ఉన్నారని, వైజాగ్‌లో బహిరంగ సభ నిర్వహిస్తే విజయవంతమవుతుందని అంచనా వేస్తున్నారు. సమావేశానికి ముందు కొన్ని గ్రౌండ్ వర్క్ చేయడానికి తన పార్టీ నేతలను పంపాలని కేసీఆర్ నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం.ఇదే ప్రణాళికలో భాగంగా మంత్రి తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్ త్వరలో ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో పర్యటించనున్నట్లు సమాచారం. ఆ సమయానికి ఏపీ నుంచి పార్టీలో చేరే సీనియర్ నేతలను కూడా వెతికి పట్టుకోవాలని కేసీఆర్ యోచిస్తున్నట్లు టాక్ వినిపిస్తోంది. మాజీ మంత్రి కొణతాల రామకృష్ణ, ఉత్తరాంధ్ర నుంచి దాడి వీరభద్రరావు,కడప నుంచి డీఎల్ రవీంద్రతో తలసాని ఇప్పటికే టచ్‌లో ఉన్నారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని తన సన్నిహితులతో కూడా కేసీఆర్ టచ్‌లో ఉన్నట్లు సమాచారం. బహిరంగ సభ జరిగే తేదీ, వేదికపై నిర్ణయం తీసుకునేలోపు పార్టీలో చేరే నేతలను ఖరారు చేసేందుకు కేసీఆర్ ప్రత్యేక దృష్టి సారించినట్లు సమాచారం. అయితే కేసీఆర్‌ బీఆర్‌ఎస్‌కు ప్రజల నుంచి స్పందన లభిస్తుందా అనే సందేహాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. రాష్ట్ర విభజనకు కథానాయకుడిగా ఉంటూ ఆంధ్రా ప్రజలపై, నాయకులపై చేసిన విమర్శలకు ఇక్కడి ప్రజలు కేసీఆర్, ఆయన పార్టీని స్వాగతించేందుకు సిద్ధంగా ఉంటారా? వెచిచూడాలి.

Previous articleపవన్ మూడు పెళ్లిళ్లు రాష్ట్రంలో బర్నింగ్ ఇష్యూగా వైసీపీ భావిస్తోందా?
Next articleమునుగోడు ఉప ఎన్నిక: యువ ఓటర్లు కీలకం!