జనసేనలోకి కన్నా?

కన్నా లక్ష్మీనారాయణ జనసేనలో చేరేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారని వార్తలు వెలువడుతున్నాయి. తన భవిష్యత్ కార్యాచరణపై చర్చించేందుకు కన్నా తన సన్నిహితులు మరియు అనుచరులను పిలిచారు. ఆయన తన విధేయులతో సమావేశమయ్యారు.బిజెపిని విడిచిపెట్టడంపై తుది నిర్ణయం తీసుకోవాలని భావిస్తున్నారు.
బీజేపీ రాష్ట్ర నాయకత్వంతో కలత చెంది, జరుగుతున్న పరిణామాలపై నోరు మెదపని కన్నా, బహిరంగంగానే తన కోపాన్ని బయటపెట్టుకున్నారు. పవన్‌తో చేతులు కలపడంలో ఏపీ బీజేపీ నాయకత్వం విఫలమైందని కన్నా బహిరంగంగానే అంగీకరించాడు. విపక్షాలను ఏకం చేయాలని పవన్ కళ్యాణ్ పిలుపునిచ్చినా బిజెపి ఆలస్యంగా వ్యవహరించిందని, ఆ అవకాశం టిడిపి, చంద్రబాబులకు దక్కిందని ఆయన అన్నారు. ప్రస్తుత ఏపీ బీజేపీ చీఫ్ సోము వీర్రాజుపై ఘాటుగా స్పందించిన కన్నా ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారు.
తాను అంతర్గతంగానే ఈ వ్యాఖ్యలు చేశానని, అయితే ఎట్టకేలకు ఇప్పుడు ఏపీ బీజేపీ రాష్ట్ర నాయకత్వ వైఫల్యాలను బయటపెడుతున్నానని అన్నారు. కన్నా బీజేపీ నుంచి జనసేనలోకి మారాలని భావిస్తున్నట్లు జోరుగా ప్రచారం సాగుతోంది. కన్నా ఎంట్రీకి పవన్ కళ్యాణ్, నాదెండ్ల మనోహర్ నుంచి ఆమోదముద్ర పడిందని వినికిడి. కన్నా జనసేనలోకి ఎంట్రీ త్వరలోనే ఉంటుందని రాజకీయ నిపుణులు అంటున్నారు.
వైఎస్ఆర్ హయాంలో కన్నా కాంగ్రెస్ లో కీలక పాత్ర పోషించారు.మంత్రిగా కూడా పనిచేశారు.రాష్ట్ర విభజన తర్వాత కన్నా రాజకీయంగా నిష్క్రియంగా ఉండిపోయారు. ఆయనకు వైఎస్సార్‌సీపీ నుంచి పిలుపు వచ్చినా, ఏపీలో పార్టీ అధినేత్రి అయినప్పటి నుంచి కన్నా బీజేపీలో చేరారు. ఆ తర్వాత ఆయన స్థానంలో సోము వీర్రాజు వచ్చారు. ఈ చర్య కన్నా అతని అనుచరులను నిరాశపరిచింది.
దీంతో కన్నా ముందే ప్లాన్స్ వేసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది.కన్నా కాపు సామాజిక వర్గానికి చెందిన వ్యక్తి కావడం గమనార్హం.జనసేనలో చేరితే ఇదే ఆయనకు అడ్వాంటేజ్. కన్నా గుంటూరు జిల్లా పెదకూరుపాడు నుంచి ఐదుసార్లు ఎమ్మెల్యేగా పనిచేశారు. కన్నా చేరిక పవన్ జనసేనకు మరింత బలాన్నిస్తుంది.

Previous articleAnanya Raj
Next articleవైరల్ వీడియో కేటీఆర్‌ను ఇరుకున పెట్టిందా?