పవన్,చంద్రబాబు భేటీ: వీర్రాజు ఢిల్లీకి పరుగు!

జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ తెలుగుదేశం పార్టీ అధ్యక్షుడు ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడుతో సమావేశం నిర్వహించిన ఒక రోజు తర్వాత, ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని భారతీయ జనతా పార్టీ తమ జాతీయ నాయకత్వానికి తాజా పరిణామాలపై హైకమాండ్‌కు వివరించేందుకు బీజేపీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు సోము వీర్రాజు ఢిల్లీకి వెళ్లారు.
రాష్ట్ర భాజపా నేతల తీరుపై అసంతృప్తి వ్యక్తం చేసిన కొద్ది గంటల్లోనే పవన్ కళ్యాణ్‌తో చంద్రబాబు నాయుడు భేటీ జరిగింది. విజయవాడలో పవన్ విలేకరులతో మాట్లాడుతూ బీజేపీతో పొత్తులో ఏదో ఒక లోపం ఉందని అన్నారు. అది నాకు తెలుసు, బీజేపీ నాయకత్వానికి కూడా తెలుసు అని ఆయన అన్నారు. వచ్చే ఎన్నికల కోసం కార్యాచరణ ప్రణాళికను రూపొందించడానికి బిజెపి నుండి రోడ్‌మ్యాప్‌ను కోరినట్లు పేర్కొన్న పవన్ కళ్యాణ్, బిజెపి నాయకత్వం ఇంకా అందించలేదని అన్నారు.
ఇప్పుడు సమయం తక్కువగా ఉంది నేను ఒక నిర్ణయం తీసుకోవాలి,అని పవన్ కళ్యాణ్ అన్నారు. తాను బీజేపీకి గానీ,ప్రధాని నరేంద్ర మోదీకి గానీ వ్యతిరేకం కానప్పటికీ రాష్ట్ర రాజకీయ పరిణామాలు తక్షణమే కొత్త మలుపు తిరుగుతాయని ఆయన అన్నారు. పవన్ కళ్యాణ్‌తో పొత్తు కుదిరిందని పసిగట్టిన వీర్రాజు ఢిల్లీకి వెళ్లి జరిగిన పరిణామాలను ప్రధాన కార్యదర్శి శివప్రకాష్‌కు వివరించారు. ఎట్టిపరిస్థితుల్లోనూ జనసేనతో బీజేపీ దోస్తీని కోల్పోవద్దని బీజేపీ హైకమాండ్ వీర్రాజుకు సూచించినట్లు ఢిల్లీ వర్గాలు తెలిపాయి.
పవన్ కళ్యాణ్‌, చంద్రబాబు నాయుడు భేటీపై తొందరపడి ఎలాంటి ప్రకటనలు చేయవద్దని బీజేపీ అధిష్టానం రాష్ట్ర పార్టీ అధ్యక్షుడికి చెప్పిందని, అయితే ప్రస్తుతానికి పవర్ స్టార్‌తో స్నేహ సంబంధాలను కొనసాగిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో జరుగుతున్న పరిణామాలను చూసి భయాందోళనకు గురికావద్దని, భవిష్యత్‌లో జరిగే పరిణామాలను గమనించాలని బీజేపీ పేర్కొంది. ఇది పవన్ కళ్యాణ్‌కు అనుకూలంగా ఏర్పడిన సానుభూతి మాత్రమే. జనసేనతో పొత్తుపై ఎలాంటి సందేహం లేదు, ఇరు పార్టీల క్యాడర్‌కు ఆ క్లారిటీని కొనసాగించాలి అని వీర్రాజుకు హైకమాండ్ సూచించింది.
బీజేపీ నేతలు పవన్ కల్యాణ్‌ను విశ్వాసంలోకి తీసుకోవాలని, కూటమికి బలం చేకూర్చే అంశాలుంటే ఆయనతో చర్చించాలని సూచించింది. బిజెపితో అతని అభ్యంతరాలు ఏమిటో. రాబోయే రోజుల్లో అతను ఖచ్చితంగా ఏమి కోరుకుంటున్నాడో మాకు ముందుగా తెలియజేయండిఅని బిజెపి జాతీయ నాయకత్వాన్ని ఉటంకిస్తూ వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleవైరల్ వీడియో కేటీఆర్‌ను ఇరుకున పెట్టిందా?
Next articleసత్య నాదెళ్లకు అమెరికాలో పద్మభూషణ్ అవార్డు!