వైరల్ వీడియో కేటీఆర్‌ను ఇరుకున పెట్టిందా?

అత్యంత చర్చనీయాంశమైన మునుగోడు ఉప ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న నేపథ్యంలో మూడు ప్రధాన పార్టీలు ఎన్నికల్లో గెలుపు కోసం వ్యూహాలను రచిస్తున్నాయి. అయితే ఇటీవల భారత రాష్ట్ర సమితిగా అవతరించిన అధికార పార్టీ తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి శాసనసభ్యులు కొన్ని అడుగులు ముందుకు వేశారు. భారతీయ జనతా పార్టీ, కాంగ్రెస్‌తో పోలిస్తే
శాసనసభ్యుల గణన కంటే టిఆర్‌ఎస్‌కు ప్రయోజనం ఉంది వారందరినీ ఉపయోగించుకుంటున్నారు.నిర్ణీత వ్యవధిలోమునుగోడులో పర్యటించి పార్టీ ప్రచారం చేస్తున్నారు.
విచిత్రం ఏమిటంటే వీరంతా అభ్యర్థి కూసుకుంట్ల ప్రభాకర్ రెడ్డి లేకుండానే ప్రచారం చేస్తున్నారు. కోమటిరెడ్డి రాజ్‌గోపాల్‌రెడ్డికి ప్రచారం చేసేందుకు పనిలో ఉన్న ఓ బీజేపీ నేతతో ఐటీ మంత్రి కేటీఆర్ మాట్లాడుతున్నట్లు చూపించే వీడియో ఇప్పుడు వైరల్ అవుతోంది. రాజ్‌గోపాల్‌రెడ్డి సంప్రదాయ బీజేపీ, ఆర్‌ఎస్‌ఎస్‌ సభ్యుడు కాదని, బీజేపీలో ఎందుకు చేరారో తనకు తెలుసని కేటీఆర్‌ ఫోన్‌లో బీజేపీ నేతతో అన్నారు. ఎన్నికల్లో గెలిస్తే రాష్ట్రంలో బీజేపీ అధికారంలోకి రాదని, టీఆర్‌ఎస్‌కు మద్దతివ్వాలని కేటీఆర్‌ బీజేపీ నేతను కోరారు.
టీఆర్ ఎస్ వర్కింగ్ ప్రెసిడెంట్ కూడా టీఆర్ఎస్ తీసుకొచ్చిన పథకాలను జాబితా చేశారు. అయితే, కొన్ని పథకాల్లోని లోపాలను బీజేపీ నేత ప్రస్తావించారు.
మునుగోడు ఉప ఎన్నికలో ఎలాగైనా విజయం సాధించాలని అధికార పార్టీ తహతహలాడుతుందని, ఎన్నికల్లో ఎలాగైనా గెలవాలని టీఆర్‌ఎస్ ప్రత్యర్థులు, బీజేపీ మద్దతుదారులు ఈ వీడియో నిదర్శనంగా చెబుతున్నారు. మాజీ లోక్‌సభ సభ్యుడు కొండా విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి ఈ వీడియోను షేర్ చేయడంతో అందరి దృష్టిని ఆకర్షించింది.

Previous articleజనసేనలోకి కన్నా?
Next articleపవన్,చంద్రబాబు భేటీ: వీర్రాజు ఢిల్లీకి పరుగు!