పవన్‌తో వీర్రాజు భేటీ, ఏం సంగతి?

సోమవారం మంగళగిరిలోని జనసేన అధినేత పవన్‌ కల్యాణ్‌తో బీజేపీ ఏపీ శాఖ అధ్యక్షుడు, మాజీ ఎమ్మెల్సీ సోము వీర్రాజు భేటీ అయ్యారు. ముఖ్యంగా విశాఖపట్నం ఘటనల తర్వాత రాష్ట్రంలో నెలకొన్న పరిస్థితులపై ఇరువురు నేతలు చర్చించినట్లు సమాచారం. సోము వీర్రాజు ,బిజెపి సీనియర్ నాయకురాలు, దగ్గుబాటి పురంధేశ్వరి గతంలో విశాఖపట్నంలో ఉన్నప్పుడు పవన్ కళ్యాణ్‌తో మాట్లాడారు. అతని కదలికలు హోటల్‌కు పరిమితం చేయబడ్డాయి.
తాను బీజేపీ కేంద్ర నాయకత్వాన్ని ఆశ్రయించనని, ఎలాంటి భద్రతను కోరబోనని పవన్ కల్యాణ్ చెప్పారు. తనకు ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ, హోంమంత్రి అమిత్ షాలు వ్యక్తిగతంగా తెలుసని, సమస్యను వారి దృష్టికి తీసుకెళ్లి మద్దతు కోరడం ఇష్టం లేదని అన్నారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో సమస్యను తార్కిక ముగింపుకు తీసుకెళ్తానని, అధికార వైఎస్సార్ కాంగ్రెస్ నాయకత్వాన్ని ఎదుర్కొంటానని జనసేన అధినేత అన్నారు. కేంద్ర ప్రభుత్వ సహకారం కూడా కోరాల్సిన అవసరం లేదు.
ఈ ప్రకటన చేసిన కొద్ది నిమిషాలకే సోము వీర్రాజు మంగళగిరిలోని జనసేన కార్యాలయానికి వెళ్లి పవన్ కళ్యాణ్‌తో సన్నిహితంగా మెలిగారు. విశాఖపట్నం ఘటనలపై బీజేపీ కేంద్ర నాయకత్వం నివేదికలు అందిందని, ఫస్ట్ హ్యాండ్ రిపోర్ట్ కోసం పవన్ కళ్యాణ్‌ను కలవాల్సిందిగా వీర్రాజును కోరినట్లు విశ్వసనీయ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. జనసేన కార్యకలాపాలను రద్దు చేసి, పవన్ కళ్యాణ్ విశాఖపట్నం నుండి తిరిగి రావడానికి దారితీసిన సంఘటనలపై వీర్రాజు నివేదిక కోసం బిజెపి కేంద్ర నాయకత్వం ఎదురుచూస్తున్నట్లు వర్గాలు సూచిస్తున్నాయి.
మరి రానున్న రోజుల్లో బీజేపీ కేంద్ర నాయకత్వం ఏం చేస్తుందో, సమస్యను ఎలా పరిష్కరిస్తుందో చూడాలి. రాజ్యసభలో ఎన్‌డిఎ ప్రభుత్వానికి సంఖ్యాబలం తక్కువగా ఉన్నందున బిజెపి కేంద్ర నాయకత్వం కూడా వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ పట్ల మృదువుగా వ్యవహరిస్తోంది. ఎగువ సభలో తొమ్మిది మంది ఎంపీలతో వైఎస్‌ఆర్‌ కాంగ్రెస్‌ పార్టీ కేంద్రంలో కీలకమైన డిపెండబుల్‌ పార్టీ అని, అధిష్టానం ఎలాంటి నిర్ణయం తీసుకోవడానికి తొందరపడడం లేదని ఆ వర్గాలు తెలిపాయి.

Previous articleపవన్ ఫ్యాన్స్ కంటే నగరి మీదే ఫోకస్ పెట్టడం రోజాకు బెటర్!
Next articleMaria Ryaboshapka